PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แบรดลีย์ คูเปอร์" ยืนยัน The Hangover III มาแน่

YOSHIO
7th December 2011, 20:50
แบรดลีย์ คูเปอร์" ยืนยัน The Hangover III มาแน่
แม้ The Hangover II จะเพิ่งเข้าฉายไปได้ไม่นานนัก แต่ก็เริ่มมีการพูดถึงความเป็นไปได้ของหนังภาค 3 มาโดยตลอด ซึ่งหลายฝ่ายเปิดกว้างว่ามีโอกาสที่จะเกิดขึ้นค่อนข้างสูง จนล่าสุด "แบรดลีย์ คูเปอร์" พระเอกของเรื่องได้เป็นผู้ยืนยันเอง ว่า The Hangover III จะได้มาพบกับคนดูแน่ ๆ ซึ่งหากทุกอย่างเป็นไปตามแผน หนังน่าจะได้เปิดกล้องในช่วงครึ่งปีหลังของ 2012

ก่อนหน้านี้ผู้กำกับ ท็อดด์ ฟิลลิปส์ เคยพูดถึงหนังภาคที่ 3 ไว้ว่า "ถ้าเราจะทำหนังภาค 3 กัน, ถ้าคนดูอยากจะดูจริง ๆ, ถ้ามีความต้องการอยู่ ผมว่าเรามีไอเดียอยู่ในหัวแล้ว ... หนังจะไม่ได้ดำเนินไปแบบเดิม ๆ อย่างที่คุณเคยดูกันมา ภาค 3 จะเป็นเรื่องสุดท้ายแล้ว เป็นบทสรุปของเรื่องราว"

กระทั่งล่าสุดเมื่อพระเอกหนุ่ม แบรดลีย์ คูเปอร์ ซึ่งได้เป็นแขกรับเชิญของรายการ The Graham Norton Show เพื่อโปรโมตแผ่นดีวีดีและบลูเรย์ของ The Hangover Part II รวมถึงพูดคุยเกี่ยวกับประเด็นที่เขาได้รับเลือกให้เป็นหนุ่มสุดเซ็กซี่ประจำปี 2011 ของนิตยสาร People ดาราหนุ่มคนดังได้ยืนยันอีกเสียงว่า หนังภาค 3 จะเกิดขึ้นอย่างแน่นอน พร้อมเปิดเผยรายละเอียดเล็ก ๆ น้อย ๆ เกี่ยวกับภาคนี้ให้ทุกคนได้ทราบด้วย

"ผมคิดว่าเราจะเริ่มถ่ายทำกันในเดือน ก.ย. ครับ เท่าที่ทราบ ท็อดด์ ฟิลลิปส์ กำลังทำบทอยู่ ภาคสองเรายึดอยู่กับโครงสร้างของภาคแรก แต่ภาคสามจะเป็นการจบไตรภาค ผมคิดว่าเราจะถ่ายทำกันที่ลอสแอนเจลิส และไม่ได้อิงกับโครงสร้างเก่าแล้ว มันจะแตกต่างออกไป"

Credit : คอหนัง (kornang.com)

TesTo
7th December 2011, 20:55
ภาค 2 ยังไม่ได้ดูเลยครับผม

wAkie
8th December 2011, 01:47
บ่ะ ภาค 3 คงไปเที่ยว เขมร หละมั้ง ^^" ไหนๆก็มาไทยและ

thanet
8th December 2011, 18:24
ขอเป็นประเทศญี่ปุ่นได้ไหม ไม่รู้ว่าจะ Hang ได้ขนาดไหนกัน:o

kamal2ov
8th December 2011, 18:47
ทำไมดูภาค 2 แล้วมันเสื่อมๆยังไงก็ไม่รู้ :o

emaxxx12
8th December 2011, 20:36
ภาค2 เค้าเอามุมกล้องแบบว่า ทำให้ผมดูว่ากรุงเทพเหมือน พม่า เขมร ลาว เลย

น่าจะมีสีสันมากกว่านี้ สีเมืองออกๆน้ำตาลๆ เหมือนกับเมืองยังไม่พัฒนาไงเลยไม่รู้อ่ะครับ

เล่นเมืองไทยทั้งทีเอามุมกล้องให้สวยๆก็ไม่เอา

devilparm
9th December 2011, 21:54
ผมว่าเรื่องนี้เป็นหนังที่ วิเศษ เลยนะคับ ผมชอบมาก แต่ผมยังไม่ดูภาค 2 เลย ออกโรงไปแล้ว สุดท้ายต้องรอแผ่น T T