PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Montage MW 3 by Quesher

Ekstemi
8th December 2011, 21:22
อัพเดท วีดีโออันที่ 2 มาแล้วครับ:dance

http://www.youtube.com/watch?v=xDCt1yc_4go

http://www.youtube.com/watch?v=aZ0LENb5occ&feature=g-upl

hero23093060
8th December 2011, 21:32
Montageมันต้องมีเพลงทั้งคลิปนิ

Ekstemi
8th December 2011, 21:33
Montageมันต้องมีเพลงทั้งคลิปนิ

ต้องมีทั้งคลิปเลยหรอครับ ผมเอาเพลงลงแล้วโดนลิขสิทธ์ :(

ต้องลดความเร็วเพลงลงจนดูแล้วไม่ได้ลดอะครับ

ก็คือการลดความเร็วของเพลงใช่ไหมครับ?

kidnan
8th December 2011, 21:38
ต้องมีทั้งคลิปเลยหรอครับ ผมเอาเพลงลงแล้วโดนลิขสิทธ์ :(
ต้องลดความเร็วเพลงลงจนดูแล้วไม่ได้ลดอะครับ

Ekstemi
11th December 2011, 18:47
อัพเดทแล้วครับ:victory

UkuleleAlone
11th December 2011, 18:50
แผ่นแท้ + แมพไทย สนุกไหมเอย???? ( อิจฉาจังเลย อยากเล่น เมาติ มั้ง )

RES_PAUL
11th December 2011, 18:53
ท่าทางจะเข้าใจอะไรผิดเกี่ยวกับ montage น่ะครับ =_= ผมไม่อยากวิจารณ์เดี๋ยวโดนด่าเพราะไม่ได้ทำเหมือนกัน

Ekstemi
11th December 2011, 18:55
แผ่นแท้ + แมพไทย สนุกไหมเอย???? ( อิจฉาจังเลย อยากเล่น เมาติ มั้ง )

สนุกมากๆครับ:rofl

ท่าทางจะเข้าใจอะไรผิดเกี่ยวกับ montage น่ะครับ =_= ผมไม่อยากวิจารณ์เดี๋ยวโดนด่าเพราะไม่ได้ทำเหมือนกัน

ว่าผมมาเลยครับๆ จะเป็นการช่วยเหลือผมมากทีเดียว ผมจะได้นำไปแก้ไขครับผมยิ่งโง่ๆอยู่ฮ้าฮ้าฮ้า

RES_PAUL
11th December 2011, 19:05
ว่าผมมาเลยครับๆ จะเป็นการช่วยเหลือผมมากทีเดียว ผมจะได้นำไปแก้ไขครับผมยิ่งโง่ๆอยู่ฮ้าฮ้าฮ้า

เท่าที่ผมดูไม่มีตรงไหนเป็นมอนเทจเลยน่ะครับ - -'' มอนเทจคือชอตที่คุณต้องฆ่าได้ติดๆกันเยอะ(MULTI KILL) ไม่ได้ฆ่าทีล่ะตัวสองตัวน่ะครับแล้วก็มีเพลงประกอบ
ด้วยน่ะลดเสียงเกมลงหน่อยหรือปิดไปก็ได้แล้วแต่ไอเดียของคนทำแค่นี้แหละครับส่วนตัวอยากทำบ้างแต่ไม่รู้ทำไมปรับต่ำสุดแล้ว FPS ตั้ง 60 เต็มแต่อัดทีเหลือ 12 งงเต๊ก

Ekstemi
11th December 2011, 19:08
เท่าที่ผมดูไม่มีตรงไหนเป็นมอนเทจเลยน่ะครับ - -'' มอนเทจคือชอตที่คุณต้องฆ่าได้ติดๆกันเยอะ(MULTI KILL) ไม่ได้ฆ่าทีล่ะตัวสองตัวน่ะครับแล้วก็มีเพลงประกอบ
ด้วยน่ะลดเสียงเกมลงหน่อยหรือปิดไปก็ได้แล้วแต่ไอเดียของคนทำแค่นี้แหละครับส่วนตัวอยากทำบ้างแต่ไม่รู้ทำไมปรับต่ำสุดแล้ว FPS ตั้ง 60 เต็มแต่อัดทีเหลือ 12 งงเต๊ก

แล้วผมจะตั้งเป็นอะไรดีครับ Gameplay หรอ:dash