PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่อง ฮา ฮา 55+

kaslnosa
9th December 2011, 00:03
มี เรื่อง มา เล่า ให้ ฟัง ตลก หรือ ป่าว ไม่ ให้ ลอง อ่าน ดู นะ คับ

มีชาย3คน ยืน อยู่น่า ประตูสวรรค์ผู้ดูแลสวรรค์บอกว่าที่ว่างในสวรรค์เหลืองเพียงที่1เท่านั้นดังนั้นพิจารณาว่าใครตายอนาจที่สุดจะได้เข้ามาในสวรรค์

ชายคนที่1:ผมได้ข่าวลือมาว่าเมียผมมีชู้ผมก็เลยแอบกลับบ้านไปดูตอนกลางวันเมือไปถึงบ้านผมก็พบเมียนอนแก้ผ้าอยู่บนเตียงผมค้นห้องนอนดูจนถึงพบว่ามี
หนุ่มคน1เกาะอยู่ตรงหน้าต่้างมีแต่กางเกงขาสั้นตัวเดียวผมโกรธมากผมเลยทุบมือของเขาจนเขาลวงลงไปแต่เขาโชคดีถึงแม้ผมอยู่บนคอนโดชั้น25แต่เขาดันตกลงไปบนพุ้มไม้ไม่เป็นอะไรผมเห็นอย่างนั้นเลยไปยกตู้เย็นมาทุ่มใส่เค้าผมไม่ได้เห็นว่าเค้าตายป่าวด้วยซ้ำเพราะโรคหัวใจผมกำเริบขึ้นมาพอดีแล้วผมก็มาอยู่ที่นี่
ละ
ผู้ดูแล้วสวรรค์ก็เลยบอกว่านั้นเป็นการตายที่หน้าเศร้ามาก
และก็มาถึงชายคนที่2
ชายคนที่2:ผมกำลังออกกำลังกายอยู่ที่ระเบียงคอนโดโชคร้ายจิงๆๆที่ผมลื้นหล่นลงมาผมอยู่คอนโดชั้น26ถ้าผมหล่นลงไปผมตายแน่แต่ผมโชคดีทีคว้าหน้าต่างห้องข้างล่างได้แต่ในขนาดที่ผมกำลังปีนกลับขึ้นมาไอบ้าที่ใหนโผ่ลมาทุบมือผมจนล่วงลงไปอีกผมล่วงลงมาตกลงบนพุ้มไม้ก็เลยไม่ตายแต่ผมจุกจนลุกไม่ขึ้นเงย
หน้าขึ้นมาอีกทีเห็นตู้เย็นลงใส่ผมผมก็เลยมาอยู่ที่หนี้
ผู้ดูแล้วสวรรค์ก็เลยบอกว่าเออหน้าเห็ฯใจจิงๆๆ
แต่ผผู้ดูแล้วสวรรค์ก็เลยบอกว่าขอฟังขอพ่อหนุ่มคนสุดท้ายก่อนละกัน
ชายคนที่3:ผมเป็นชู้กับเมียชาวบ้านวันหนึ่งขณะที่ผมกำลังมีความสุขสามีของเธอดันมาที่บ้านผมก็เลยเข้าไปซ้อนหาในตู้พอรู้ตัวอีกทีผมก็มาอยู่ตรงนี้แล้ว

ทายสิว่าใครตายอนาจที่สุด 555+ :p

ไม่ตลกก็บอกนะคับ

ของแถม!!!
http://statics.atcloud.com/files/comments/39/391694/images/1_display.jpg

EZIO
9th December 2011, 00:14
ผิดหมวดครับ เพิ่ม รูป ผู้ หญิง 2 ชาย 1 ไม่ผิดแน่นอน

kaslnosa
9th December 2011, 00:21
อ้าวขอโทดคับ ผม ไม่ รู้จิงๆๆ เพิ่ง สมัคร ใหม่ :blush

~Dr.Ro~
9th December 2011, 13:09
ไปหา รูป ผู้ชายมา 2 คนครับ จะได้ไม่ผิด 555+

lookjoom
9th December 2011, 13:15
ฝืดๆงงๆ ไอ่คนที่สามอ่ะ

chutchaval
10th December 2011, 18:06
ชอบของแถมจัง

ViRuS|Benz
10th December 2011, 18:09
ชอบ ๆ ของแถมนะ อิอิ