PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามวิธีการลง BATMAN ARKHAM CITY/FULL-REPACK+CRACK V.2 ของพี่รามิสหน่อยครับ

SlimZ
9th December 2011, 14:38
ที่โหลดมาทั้งหมดมี

1. ตัวเกม FULL-REPACK (ไม่ลดคุณภาพ video)

2. CRACK V.2 (ก็อปไปวางแล้วเข้าเล่นได้เลยไม่ต้องทำอะไรอีก) - หมายความว่าไม่ต้องใช้ DAEMON Tools Pro ในการลบไฟล์(ผมเข้าใจถูกใช่ไหมครับ)

3. UPDATE-1

4. DLC-PACK

ขั้นตอนแรกคือลงตัวเกม FULL-REPACK ครับ แต่อยากทราบว่าอีก 3 อันที่เหลือต้องลงอะไรก่อน-หลัง จากที่ลงตัวเกมแล้วครับผม
แบบว่า งง มึน โฮ มากๆๆ 555555

assasinder
9th December 2011, 15:58
ก็เขาบอกลงแคล็กเสร็จก็เล่นได้เลยไม่ใช่หรอ3-4คงไม่ต้องไปยุ่งละมั้ง