PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมเรื่อง Steam ทีครับ

bazin456
9th December 2011, 17:47
ผมสมัครไอดีสตีม ได้ 3 วันละ ก็มีดาวนโหลด 1 เกม จู่ๆวันที่ 9 วันศุกร์เดือนธันวาคม 2554 <<<<ละเอียดหน่อย
ผมได้พบว่าเกมที่ผมอยากได้บนสตีมนามว่า Killing Floor มาอยู่ในแอคเค้านท์ผม และตรงข้างหลัง เขียนว่า 2 วัน แต่กลับไม่มีว่าเดโมสักคำ
ซึ่งผมไม่ทราบว่าเป็นเดโมหรือเปล่าตอนกดติดตั้งน่าจะมีบอก ซ้ำ กลับไม่มีข้อความอะไรส่งถึงผมเลย มันมาเองผมไม่ได้ไปกดโหลดด้วย
ไม่มีอะไรที่ผมเข้าใจเลย บอกทีครับ

GAIA
9th December 2011, 17:50
ผมสมัครไอดีสตีม ได้ 3 วันละ ก็มีดาวนโหลด 1 เกม จู่ๆวันที่ 9 วันศุกร์เดือนธันวาคม 2554 <<<<ละเอียดหน่อย
ผมได้พบว่าเกมที่ผมอยากได้บนสตีมนามว่า Killing Floor มาอยู่ในแอคเค้านท์ผม และตรงข้างหลัง เขียนว่า 2 วัน แต่กลับไม่มีว่าเดโมสักคำ
ซึ่งผมไม่ทราบว่าเป็นเดโมหรือเปล่าตอนกดติดตั้งน่าจะมีบอก ซ้ำ กลับไม่มีข้อความอะไรส่งถึงผมเลย มันมาเองผมไม่ได้ไปกดโหลดด้วย
ไม่มีอะไรที่ผมเข้าใจเลย บอกทีครับ

บางครั้งSteamจะปล่อยเกมส์ในSteamเกมส์ไดเกมส์หนึ่งให้เล่นได้เป็นเกมส์ตัวเต็ม แต่มันให้เล่นฟรี แค่ 2 วันเท่านั้น เท่าที่เห็นมามักจะทำกับเกมส์ที่มีคนเล่นน้อย

bazin456
9th December 2011, 17:54
2 วัน โน นี่ตูต้องเก็บตังค์อีกแล้วโน นึกว่าจะใจดีหน่อยแต่ขอบคุณครับที่ช่วยบอก