PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาคอมเปิดเกมไม่ติดหรือไม่ได้แก้ไขยังไงครับ

tattoo1122
9th December 2011, 20:19
คือผมลงเกมมา 2 เกมติดแล้วครับ คือ เกม L.A. NOIRE และ Assassins Creed Revelations ครับ

ปัญหาคือลงเกมแล้วทำตามทุกอย่างลง carck ของทั้งสองเกมแล้ว ปิดเน็ตลงแล้ว แล้วก็ปิดเน็ตเปิดเกมแล้วครับ

แต่พอเปิดเกม เกมมันไม่ RUN อะไรเลยครับ นิ่งเฉยเลยครับ เซ็ง!! มากครับ:dntknw

คอมผมเสปคเกมกับเสปคคอมก็ผ่านครับ

WINDOWS คอมผม WINDOWS 7 ครับ

ขอคำแนะนำและความช่วยเหลือด้วยครับ

Crowszerro 3
9th December 2011, 20:47
ลองคลิกขวา run admin ดูยังครับปัญหาอื่นไม่มีใช่มั้ยเกมอื่นเล่นได้ปกติใช่มั้ยครับจู่ๆก็เป็นเลยหรอหรือยังไงครับ เข้าเกมแล้วนิ่งไม่ขึ้นไรเลยหรอเหอๆ

tattoo1122
9th December 2011, 21:32
ลองคลิกขวา run admin ดูยังครับปัญหาอื่นไม่มีใช่มั้ยเกมอื่นเล่นได้ปกติใช่มั้ยครับจู่ๆก็เป็นเลยหรอหรือยังไงครับ เข้าเกมแล้วนิ่งไม่ขึ้นไรเลยหรอเหอๆ

run admin แล้วครับนิ่งเฉยครับ เข้าเกมแล้วนิ่งไม่ขึ้นอะไรเลยครับ

เกมอื่นเล่นได้ปกติครับปกติครับ

Crowszerro 3
9th December 2011, 21:53
ลองย้ายไปติดตั้งที่ไดว์อื่นดูครับLA noire ตอนติดตั้งไห้พิมชื่อติดกันห้ามเว้นน่ะ Assinsasin ลงตัวUbisoft ยังครับอัพเดททุกอย่างยังเช่นDirectx Net frame microsoft visal C++++ กาจจอ