PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีปัญหาเกี่ยวกับอินเตอเน็ตวอนกูรูช่วยทีครับ

Zpatan
9th December 2011, 21:17
เหตุมันเริ่มเมื่อตอนที่ทรูอัพจาก6เป็น7mbนี้แหละครับเวลาผมเล่นคนเดียวเน็ตผมจะเป็นปกติ[คอมบ้านผมใช้กัน3เครื่อง น้อง,พ่อ,ผม]ปัญหามันอยู่ที่เวลาเครื่องน้องผมเปิดเครื่องเน็ตผมจะติดๆดับๆเล่นเน็ตแล้วน่าลำคาญมากๆ ตรงมุมขวาล่างหน้าตรงอินเตอเน็ตมันจะขึ้นเป็นตัว ! สีเหลืองมันเป็นสักพักมันก็กลับมาเป็นปกติแล้วเล่นไปสักพักก็เป็นอีก ผมอยากถามว่ามันมีวิธีเซ็ตอะไรในโมเด็มไหมมีวิธีแก้อะไรได้ไหมเพราะตอนนี้เวลาน้องผมเล่นคอมเครื่องผมไม่สามารถเล่นเน็ตได้เลยติดๆดับๆ

TesTo
9th December 2011, 22:13
เตะโดนปลักเน็ตหรือปล่าว

ปล.หรอกเล่น ขำ ๆ