PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ิอยากไห้ DOTA มีระบบนี้จัง

idoggtribe
11th December 2011, 07:02
idOggTribe (06:59) : เฮ้อ พวกปากดีๆ ในดอเอ เนี่ย
idOggTribe (06:59) : เจอตัวจริงๆ จะปากดีแบบในเกมส์ไหมอะเนี่ย
idOggTribe (07:00) : ชักอยากไห้มีระบบ วาร์ปไปหาจังเนอะ เวลาเล่นจะได้เล่นแบบสุภาพกับเค้ามั่ง
Tournament 19 _ 07:01am

ผมพิมไปปั๊บมีคนเห็นด้วยเต็มเลย ถ้าหากมีระบบนี้จริงๆละก็ได้มีข่าว ฆ่ากันตายแน่เลย เทคโนโลยีพัฒนาไวๆเด้อ อยากวาร์ปไปหา ปากดี
(ดราม่า หน่อยนะเพราะผมเซ็งเล่นกัน สุภาพๆแบบสากลเค้้าได้หม๊ายยย!! เบื่อจังไม่พิมพ์ตอบแต่มันดันเห็นข้อความละมันก็ ปี๊ด !!
หึ๊ยย อยากเจอหน้าท่านจังพวกปากดีดอทเอไทย :) )

โอเคร ครับ ระบายแล้วโล่งละ :bye

**ใครจะระบายดอทเอ ดราม่าๆ เชิญเลย

gsuhplyf
11th December 2011, 07:28
- - โอเค ไม่เล่นดอทเอ เพราะรู้สึกเป็นเกมส์ที่ทำลายสมาธิคนอื่นในร้านมากที่สุดในโลก
นั่งข้างๆกันแท้ๆ พวก****จะตะโกนหาพระแสงหอยทากอะไรฟะ สังเกตุแล้วไม่ใช่เฉพาะเด็กๆหัวเกรียนๆ
แต่พวกโตๆก็มีแยะ และทุกร้าน ฟันธงเลย!!!

DeKidZapper
11th December 2011, 08:19
- - โอเค ไม่เล่นดอทเอ เพราะรู้สึกเป็นเกมส์ที่ทำลายสมาธิคนอื่นในร้านมากที่สุดในโลก
นั่งข้างๆกันแท้ๆ พวก****จะตะโกนหาพระแสงหอยทากอะไรฟะ สังเกตุแล้วไม่ใช่เฉพาะเด็กๆหัวเกรียนๆ
แต่พวกโตๆก็มีแยะ และทุกร้าน ฟันธงเลย!!!
นั้นสิน่ะครับ

[ManGildFord]
11th December 2011, 08:49
เจอประจำอ่ะพี่ท่าน แทบจะทุกเกมส์เลย ด่าโน่นนี่นั่นอะไรของแม่.. ก็ไม่รู้ แต่ตอนนี้เลิก dota ไปซบ HON ละจ้าาา เกรียนน้อยหน่อย(แต่ก็มี)

Aries_Palmme
11th December 2011, 10:36
DotA เกรียนตั้งนานละ เพื่อนเเม่งก็พยายามจะลากผมไปเล่นให้ได้อ่ะ ดูดิ คนเล่นไม่เป็น ไม่อยากเล่น ยังจะมาลากไปอีก 555

เล่น BF2,3 COD มันส์กว่าอีก จบก็เร็ว เกรียนก็น้อยกว่า

miklve
11th December 2011, 10:49
ช่ายเลยที่สุด :clap

mokTakuya
11th December 2011, 10:51

โคนตูเต็มๆเลย :sweat

grancer
11th December 2011, 10:56

ผมว่าผมเล่น sf pb มัน ดังกว่า นะ

thaiemotion
11th December 2011, 11:04
วาปไปหาแล้วถ้าเขา อายุมากกว่าใหญ่กว่า อาวุธครบมือละครับ ทำไง :hehe

bave233
11th December 2011, 11:05
Dota ก็หนุกเหมือนกัน น้า ความสนุกของมันอยู่ที่ เรา Q คนอื่นได้เยอะ เเล้วมันหาว่าเรา ใช้โปร

เเต่ก็เบื่อพวกเกรียน ที่ ไม่รู้งานกันเลย อ่อนเเล้วยังพิมด่าคนที่ อ่อนกว่าอีก ไม่เข้าใจ...

วาปไปหาแล้วถ้าเขา อายุมากกว่าใหญ่กว่า อาวุธครบมือละครับ ทำไง :hehe

ตาย ครับ

mycomton
11th December 2011, 11:38
มันปากดีมาไม่พิมพ์ตอบไปเดียวมันก็เงียบเองครับ

fishdang
11th December 2011, 12:18

อารมณ์ไงครับ : ) การมีอารมณ์

อย่าเช่นคุณ กำลังจะโดนอีกฝ่ายฆ่า แล้วเพื่อนคุณก็เดินมาถึงพอดี คุณจึงรีบ ตะโกนบอกให้เพื่อนว่า "เฮ้ยๆๆๆๆๆๆ สตันๆๆๆๆ กูจะตายแล้ว เร็วๆๆๆๆ ! " พูดแบบนี้ ไงครับ 555

เข้าใจยากนิดแต่ คนเล่น Dota ด้วยกันจะเข้าใจความรู้สึกดีครับ ^^

pkill1994
11th December 2011, 12:28
อารมณ์ไงครับ : ) การมีอารมณ์

อย่าเช่นคุณ กำลังจะโดนอีกฝ่ายฆ่า แล้วเพื่อนคุณก็เดินมาถึงพอดี คุณจึงรีบ ตะโกนบอกให้เพื่อนว่า "เฮ้ยๆๆๆๆๆๆ สตันๆๆๆๆ กูจะตายแล้ว เร็วๆๆๆๆ ! " พูดแบบนี้ ไงครับ 555

เข้าใจยากนิดแต่ คนเล่น Dota ด้วยกันจะเข้าใจความรู้สึกดีครับ ^^

ถ้าเล่นกับเพื่อนแล้วไม่ตะโกนคุยกันนี่สิแปลก

เพราะเกมนี้มันเน้นทีมแบบสุดๆ ถ้าไม่เข้าขากันนี่ึิคือจบเลย

BNCC41
11th December 2011, 12:37
DOTA ถือว่าเป็น การเข้าสังคมอีกอย่างนึงนะครับ เวลาไปเล่น ต้องไปร้านเกมส์ ถึงจะมันส์ ****ตะโกนกันอย่างบ้า 555.

wriy9oN
12th December 2011, 07:25
ทีเเรกผมเล่นนะ เเต่รู้สึงตัวเอง เสื่อมๆ พอไปซื้อ StarCraft II มันเป็นอะไรที่เรียกว่า
คนละชั้น