PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ กด Home แล้ว หน้าคอทโซน Game For Windows live ไม่ขึ้น( GTA IV ) จะเล่นแบบออนไลน์

blnitw123
11th December 2011, 13:32
ช่วยผมทีนะครับผม จนปัญญาจริงๆ หาเท่าไหร่ก็ไม่เจอ

ขอบคุณทุกคนครับที่ช่วยไว้ล่วงหน้าเลย T^T

The Run
11th December 2011, 15:44
Game For Windows live นี้ ต้องติดตั้งโปรแกรม Game For Windows live ก่อนหนะครับ
เช็คดูยังครับว่าได้ติดตั้งหรือเปล่า ?? ปกติจะขึ้นให้ Auto หรือก็กด Home

blnitw123
11th December 2011, 16:27
Game For Windows live นี้ ต้องติดตั้งโปรแกรม Game For Windows live ก่อนหนะครับ
เช็คดูยังครับว่าได้ติดตั้งหรือเปล่า ?? ปกติจะขึ้นให้ Auto หรือก็กด Home

ติดตั้งก่อนลงเกมทุกครั้งเลยครับ ไม่ขึ้นมาเลยสักนิดนึง พอเกมอื่นมันได้นะ.... (L.A.Norie)

yagyami
11th December 2011, 17:57
ติดตั้งก่อนลงเกมทุกครั้งเลยครับ ไม่ขึ้นมาเลยสักนิดนึง พอเกมอื่นมันได้นะ.... (L.A.Norie)

L.A. Noire ไม่ได้ใช้ไม่ใช่เหรอ เค้าใช้ Rockstar game social หน้าตาคล้ายๆ
เอางี้ละกันผมเองก็ไม่รู้อะนะ ลองลบ ละก็ลงใหม่อีกรอบ

CheBoatZii
11th December 2011, 18:15
GTA IV โหลดมาจากใครหรอครับขอลิ้งโหลดไปเล่นด้วยครับถ้าผมเกิดปัญหาเเบบเดียวกัลจะได้ช่วยแก้ให้ให้ด้วยครับ