PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Battlefield 3 :Back To Karkand ต่างกับ Battlefield 3 ยังไงคับ

Darksider
11th December 2011, 13:35
หรือว่ามันเป็นแพชเสริมหรือว่ายังไงครับบ

KONTHAI
11th December 2011, 13:49
หรือว่ามันเป็นแพชเสริมหรือว่ายังไงครับบ

เป็นเสริมครับต้องมีตัวหลักก่อนถึงใช้ได้เพิ่มด่านเพิ่มปืนและก็อืนๆอีกครับผมก็จำไม่ต่อยได้รอเรปต่อไป:)

Darksider
11th December 2011, 13:51
อ่อ ครับบ แล้ว DLC คืออะไรหรอครับเห็นพูดๆกันอยู่

zalnw445
11th December 2011, 14:32
DLC ก็คือ download content หรือ เป็นตัวเสริมครับ ก็ Back To Karkand นั้นแหละ

Darksider
11th December 2011, 15:05
ต้องมีตัว MP หลักก่อนถึงจะหาโหลด Back To Karkand หรอคับ

Not~P
11th December 2011, 16:02
คือของๆ คนที่ซื้อแท้ ใช้ในการเล่นโหมด MP สำหรับ ลิมิเต็ดจะได้ฟรี ส่วนธรรมดาต้องซื้อแยก

Darksider
11th December 2011, 16:04
อ่อ ขอบคุณครับบบ

xxGamerboyxx
12th December 2011, 02:08
เป็นตัวเสริม เพิ่ม MAP + ปืน + ฯลฯ
ถ้าคนที่ซื้อแบบ Limited Edition มาแล้วมันให้รอ Server เปิดให้เล่นได้เลย
แต่ถ้าซื้อแบบธรรมดามาก็ต้องซื้อ DLC ที่ว่านี้แยกต่างหาก ถึงจะเข้าเล่น Map ใหม่ + ปืนใหม่ได้

ที่ว่ามานี้หมายถึงโหมด Multiplayer เท่านั้นนะครับ
Singleplayer สำหรับคนที่โหลด Crack เล่นเอานั้นผมว่าไม่น่ามี DLC นี้ให้เล่น

Darksider
12th December 2011, 07:36
เป็นตัวเสริม เพิ่ม MAP + ปืน + ฯลฯ
ถ้าคนที่ซื้อแบบ Limited Edition มาแล้วมันให้รอ Server เปิดให้เล่นได้เลย
แต่ถ้าซื้อแบบธรรมดามาก็ต้องซื้อ DLC ที่ว่านี้แยกต่างหาก ถึงจะเข้าเล่น Map ใหม่ + ปืนใหม่ได้

ที่ว่ามานี้หมายถึงโหมด Multiplayer เท่านั้นนะครับ
Singleplayer สำหรับคนที่โหลด Crack เล่นเอานั้นผมว่าไม่น่ามี DLC นี้ให้เล่น

ขอบคุณครับบ (ว่าแต่ท่านไม่หลับไม่นอนหรอนี้ อิอิ)