PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหาไดร์เวอร์บูลทูธ

maxnizium
11th December 2011, 20:54
พอดีผมรู้สึกว่าไดร์เวอร์ไวร์เลสผมมันเก่าอ่ะครับผมเลยลองโหลดตัวไดรเวอร์แบบสำเร็จมาครับ
ก็ลงไปได้ไม่มีปัญหาอะไรลงเสดไวร์เลสก็ใช้ได้อ่ะครับแต่ปรากฎว่าตัวไวร์เลส Bluetooth
เป็นยี่ห้อเดียวกันมันเลยอัพเดต Bluetooth ด้วยกลังจากนั้นผมมาลองเชื่อมต่อปรากฎว่ามันหาbluetoothโทรศัพธ์ผมไม่เจออ่ะครับ
ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ก็หาเจอตลอดพอจะมีวิธีโรลแบ็คไดร์เวอร์ไหมครับ-*-ผมลองลงวินโดวใหม่แล้วก็ไม่หายช่วยหน่อยครับ
เครื่องที่ใช้เป็นLaptop:Acer Aspire 5750G Wireless:Artheros AR5B97 Bluetooth:Artheros Ar301011ครับ

ได้แล้วครับเข้าไปเปิดเซอวิซบลูทูธได้เลย