PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามวิธีดูโทรศัพท์ ดูตรงไหนว่าเครื่องนี้เล่นเกมส์แล้วน่าจะกระตุกหรือไม่กระตุก (Android)

iceman
19th July 2011, 18:14
หมายถึงโทรศัพท์พวก Android นะครับ กับเกมส์ Android

ต้องดูตรงไหนถึงจะพอรู้ว่าเครื่องนี้เล่นเกมส์หนักๆ หรือระดับกลางๆแล้วน่าจะไม่กระตุก

ช่วยบอกทีครับ

iceman
22nd July 2011, 13:36
แล้วส่วนมากเกมมันรับรองรุ่นไหนเยอะกว่ากันหรอครับ

รหว่างในซีรี่ซัมซุงแกแลกซี่ เช่น Gio , Mini , 3 , 5 , Spica อะครับ

หรือราคาไม่เกิน 7 พัน อะครับ (พวกรุ่น S หรือ S2 มะไหวแพงเกิน ผมขอเล่นพวกรุ่นนี้ดีก่า >< แต่เน้นไปทางเกมหน่อยอะงับ)

ปล.ไม่ต้องแนะนำเป็น PSP หรือ ไอพอด นะครับ คือโทรศัพท์ผมเสีย ว่าจะเปลี่ยนอยู่ ก็เลยจาเปลี่ยนเป็นแอนดรอย แต่ขอเน้นไปทางเกมหน่อย เพราะเวลาทำงานมันไม่มีอารายทำอะครับ ตอนลูกค้าไม่มี >< (ละพกแค่เครื่องเดียวสะดวกดีด้วยงับ ^ ^)

starscream
26th July 2011, 21:54
ดู CPU และ RAM ของเครื่องครับ ถ้าไม่มีรายละเอียดบอกก็ลองถามคนขายดูครับ

kokomi
30th August 2011, 22:20
ดูที่ cpu กับ ram ครับ

kokomi
30th August 2011, 22:21
ผมว่า gio ดีที่สุดครับ