PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง ผ่านด่าน BF3 ครับใครเล่นจบเชิญๆ

base500
12th December 2011, 11:13
คือมันมีด่านหนึ่งอ่าครับที่ ตอนฝนตก แล้วขึ้นไปอยุ่บนตึก แล้วจะมีเพื่อนเราคอยส่องกล้องอยู่ระหว่างนั่นจะก็จะถือสไนเปอร์ ในการยิง แล้ว ผม ติดที่ว่าจะยิงตรงไหนให้ผ่าน อ่ะครับ งง มาก ถ้าบอกช่วย ระบุด้วยนะครับว่าอยุ่ส่วนไหน ( พอจะนึกกันออกนะครับ ) รบกวนด้วยนะครับขอบคุณครับ :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::rose:clap:scare:inlove:mad::pleasantry:rofl:sweat:preved:blush:girlhaha:cool::gamer:music;):p:pardon:shutup:giveheart:nea:dash:kiss:punish:game:party:friend:sharky:rtfm:dance:heart:(:heat:victory:confused:

speed
12th December 2011, 12:12
ยิงตรงหลอดไฟสีขาวครับ ยิงให้ครบ4ดวงนะ

aspirineth
12th December 2011, 12:15
ยิงหลอดไฟให้หมดครับ

graphicphoto
12th December 2011, 12:42
ยิงหลอดไฟให้ดับให้หมดครับ:clap