PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : --ปัญหา Serious Sam 3 บัคด่าน Under the iron Cloud ครับ--

~FeaR~
12th December 2011, 15:55
ผมเล่นๆไปจนถึงที่ ลอดใต้สะพานอ่ะครับ ยิงอยู่ดีๆมันก็ชี้ขึ้นฟ้าแล้วก็หมุนๆไปเลยอ่ะครับ ทำอะไรไม่ได้เลย

มีวิธีแก้มั้ยครับ ??

RES_PAUL
12th December 2011, 16:17
=_= โดนเซอไพรซ์สิน่ะ lol มันไม่ใช่บัคหรอกคนสร้างเกมเขาเอาไว้เซอไพรซ์แฟนผี
วิธีแก้น่ะมีรอท่านอื่นมาล่ะกันครับผมไม่ได้เล่นเลยไม่รู้วิธีแก้แต่ได้ยินว่ามีแล้ว

~FeaR~
12th December 2011, 16:24
อ่าว เป็นเซอร์ไพรหรือนี้ ผมก็นึกว่ามีเซอร์ไพรแค่อันเดียว คือแมงป่องฆ่าไม่ตาย - -''