PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Prototype อยากทราบวิธีแก้ปัญหา Parental Control ใน Win7

mobilezero
12th December 2011, 20:21
กดเริ่มเกมแล้วมันขึ้น Parental Control : You are restricted from playing a game with these rating อะครับ

ผมเล่นใน Win7 ครับ

Zeallar
13th December 2011, 05:37
ไม่รู้นะครับ แต่ผมแปลได้ว่า อายุของคุณไม่สามารถเล่นเกมเรทนี้ ไรงี้ ผมไม่เห็นจะเคยเป็น นายซื้อมาจากสตรีมป่าวคับ

mobilezero
13th December 2011, 10:06
ป่าวครับ ผมหาโหลดตัวเกม(จากหลายท่านในนี้)แล้ว พอลงเสร็จ มันก็ขึ้นเหมือนเดิมอะครับ
ผมเลยคิดว่ามันน่าจะเป็นจาก Win7 ของผมอาจมีปัญหาก็ได้ เพราะสเปกคอมผม ก็เล่นได้สบายอยู่ละ

ปล.ผมลองลงในคอมเพื่อนที่เป็น XP / 7(บางคน) ก็เล่นได้นะครับ