PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ถาม] Skyrim : เราจะเข้า องค์กร อื่้นยังไงครับ พอดีเข้าอีก องค์กร ไปแล้ว

Super7
12th December 2011, 21:53
้เราจะเข้า องค์กร อื่้นยังไงครับ พอดีเข้าอีก องค์กร ไปแล้ว ถ้าเข้าไม่ได้มันมีสูตรไหมครับ - -

วอนผู้รู้บอกทีนะครับ

Netball07
12th December 2011, 21:57
กิลเข้าได้เรื่อยๆครับ เข้ามันทุกกิลเลยก็ได้ครับ

แต่จะมีพวก Imperial กับ Storm Cloak ต้องเลือกฝ่ายครับ

Super7
12th December 2011, 22:16
ขอสูตร เพิ่ม ค่าสกิล park หน่อยครับ ไม่ใช่ point นะครับ ที่เป็นตอนเวลาฟันแต้มมันจะขึ้นเองอะครับ พอดีไปใช้สูตรสร้างตัวละครใหม่ park มั่วหมดเลย

vitory456
13th December 2011, 00:06
กิลเข้าได้เรื่อยๆครับ เข้ามันทุกกิลเลยก็ได้ครับ

แต่จะมีพวก Imperial กับ Storm Cloak ต้องเลือกฝ่ายครับ

ขอรบกวนหน่อยนะครับคือจะได้เลือกฝ่าย Imperial กับ Strom Cloak ตอนไหนหรอครับแล้วมันแตกต่างกันยังไง รบกวนด้วยนะครับตอนนี้กำลังงงเลยไม่รู้จะทำไรต่อแต่อยากรู้เรื่องนี้มากๆ =[]=

Ezios
13th December 2011, 00:18
ถ้าอยากเข้า แก๊งเสื้อฟ้า ไปที่เมือง windhelm ถ้าอยากอยู่หน่วย สปาร์ต้า ก็ไปเมือง solitude 55+

(ชอบ imperial ตรงชุดมันสวยนี่ละ พวกโรม นี่เหมาะกับเกมส์โบราณจริงๆ ขลังดี)

Mr.Chakre
13th December 2011, 00:29
ถ้าอยากเข้า แก๊งเสื้อฟ้า ไปที่เมือง windhelm ถ้าอยากอยู่หน่วย สปาร์ต้า ก็ไปเมือง solitude 55+

(ชอบ imperial ตรงชุดมันสวยนี่ละ พวกโรม นี่เหมาะกับเกมส์โบราณจริงๆ ขลังดี)

เเก๊งฟ้า กับ หน่วย สปาร์ต้าหรอ 555555 เเต่ผมชอบ เเก๊งฟ้ามากกว่านะ ดูเถื่อนๆดี ชอบ 555