PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอโปรแกรม Amadeus ที่เป็นระบบจองตั๋วของสายการบินหน่อยครับ

taone1414
13th December 2011, 08:21
รบกวนขอโปรแกรม Amadeus ที่เป็นระบบจองตั๋วของสายการบินหน่อยครับ

ผมจะเอามาใช้ฝึกใช้หนะครับ เพื่อไปสอบ ตอนนี้เรียนอยู่แล้วที่ ม.มีโปรแกรมแบบนี้ไม่พอกับจำนวนเครื่อง

มันไม่สามารถเอามาลงแล้วเล่นได้ทันที ต้องมีรหัสของอาจารย์ แล้วอาจารย์ก็คงขอจากทาง Amadeusvista มาแค่ ไม่กี่เครื่อง

จึงอยากรบกวนโปรแกรมเมอร์ทั้งหลายถ้าหากรู้จัก หรือมีโปรแกรมที่เหมือนกันดังนี้ แต่ไม่ต้องมีข้อมูลเยอะเท่าตัวโปรแกรมจริงๆ อยากขอความกรุณาช่วยลงให้หน่อยนะครับ

ขอบคุณจริงๆ ครับ

taone1414
13th December 2011, 19:02
ดันหน่อยครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ