PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องซื้อคีย์ubisoftจะสามารถหาโหลดตัวเกมจากที่ใหนได้บ้าง

tonetone1
13th December 2011, 18:13
คือผมหาหนทางที่จะซ์้อเกมthe settlers 7 paths to a kingdom ในราคาที่รับได้นะครับ พอดีมีตัวแทนจำหน่ายเขาขายแต่ขายเป็นคีย์เฉพาะจาก ubisoftไม่ใช้จากsteam ในกรณีนี้ผมสามารถเอาคีย์ไปactive ในเวปubisoftแล้วมีลิงค์โหลดจากในเวปubisoftให้เลยหรือเปล่าครับถ้าไม่มีผมต้องทำอย่างไรเพื่อที่จะนำคีย์ที่ซื้อมาเล่นได้เหรอครับช่วยแนะนำที
(ราคาsteam 1399แพงเกินไปครับผมยังขอเงินแม่อยู่เลยไม่มีมากพอนะครับ T Tเห็นใจหน่อยนะครับ)

tonetone1
13th December 2011, 19:31
ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับผม T T