PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ Modern Warfare 3 Key Russia

PEEIII
13th December 2011, 19:37
:askผมมีเรื่องอยากจะถามหนะครับ คือว่าถ้าผมซื้อ Key เกม Modern Warfare 3 เวอร์ชั่น RU มา ผมสามารถที่จะเปลี่ยนภาษาในเกมให้กับมาเป็น ENG ได้หรือไม่ครับ ?

ขอบขอบคุณล่วงหน้าด้วยครับ

aspirineth
13th December 2011, 19:39
ได้ครับ ไม่ต้องมาแปลงภาษาด้วย โหลดมาเป็นภาษา Eng ได้เลย

PEEIII
13th December 2011, 19:47
ได้ครับ ไม่ต้องมาแปลงภาษาด้วย โหลดมาเป็นภาษา Eng ได้เลย

ขอบคุณครับผม

ผมก็หลงกลัวตั้งนาน ตอนนี้กะจะไปเรียนภาษา รัสเซีย แล้วครับ โฮะๆๆๆๆ

starzerobenz
13th December 2011, 20:37
แล้วทำไมมันต้องขายแยกว่าเป็น key US กับ RU ด้วย
แล้วแถม key us ดันแพงกว่าอีก

ปล.ภาษารัสเซียยากพอๆกับที่ฝรั่งมาเรียนภาษาไทยอะครับ