PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มาระบายความ เห็นแก่ตัวหรือลำเอียงล่ะครับ

bararasza
13th December 2011, 20:12
เรื่องคือ เวลาเธอมาหาผมที่ห้องเธอห้ามผมทำทุกอย่างห้ามเล่นคอมดูโทรทัศน์โดนยึดหมดอะครับ ออกไปไหนก็ไม่ได้ประมาณว่าต้องอยู่กับเธอตลอดเพราะเธอมาหาแล้ว

แล้ววันนี้ ผมมาหาเธอ หนองคายกรุงเทพ เธอกลับทิ้งผมไว้กลับ โน๊ตบุ๊คตัวนึง และเธอก็ออกไปเล่นไปเม้าส์กะเพื่อนๆข้างนอกไปไหนมาไหนกับเพื่อนสบายๆ ผมต้องมานั่งเล่นลืมโบ้อยู่ในห้องคนเดียว
มันแปลกไหมละครับ ยังไงหว่า

UkuleleAlone
13th December 2011, 20:15
เป็นความเห็นแก่ตัวอย่างหนึง ซื่งผู้หญิงมักจะไม่เข้าใจความคิดของผู้ชาย

[EMPTY]
13th December 2011, 20:17
แปลกดี ทำไม่ถึงทำกับฉันได้

zerokoza
13th December 2011, 20:24
555 ไม่มีความเห็น เเฟนผมหนัก กว่านี้ เเรก ๆ ก็หวานดี หลัง ๆ หยั่งกะกรุเป็นกระสอบทราย

มีเตะ ต่อย บางที มัน ถีบ บบบ !! ก็เข้าใจว่าเล่น ๆ เเต่ผู้ชาย มือ เท้า หนักจิง ๆ T^T

ปล. มีเมียคล้่ายมีเมียอีก 1 คนซึ่งเขาจะค่อยบ่นเรา เเต่ก็๋ยังเป็นห่วงเราเสมอ

zKLung
13th December 2011, 20:28
ก็ต้องทำใจครับ ร้องไห้โชว์เลย :) :) :) :) :)

bararasza
13th December 2011, 20:42
ช่วงนี้อะไรนิสน่อยก็ตะวาดผมอะอยากจะย้อนแต่ถ้าย้อนแม่มไม่ยอมแน่ เงียบดีกว่าเดี๊ยวจะยาว ไม่ก็บางทีย้อนไปเค้าก็มาทำเอาอกเหยและไม่ทำแต่แรกฟะ