PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอแนะนำนิดนึงได่ไหมครับ ปวดหัวกับหมวดโหลดเกมส์ Console Game ><

iceman
19th July 2011, 20:05
คืออยากให้แยกหมวดเพิ่มอีกอะครับเช่น Psp Wii ps1 ps2 ps3 xbox อะไรทำนองนี้อะครับ

เพราะตอนนี้เข้าหมวด Console Game - Download เจอแต่ PSP เต็มเลย ย้อนกลับไป 2-3 หน้า ก็โดน PSP ยึดหมด T T

จะหาเกม ps1 หรือ ps2 ก็แทบไม่เจอต้องกดหลายๆหน้า ไม่ก็ใช้ ช่องค้าหา

อย่างกะหมวด Console Game - Download เป็น PSP ไปสะแล้วอ่า

ถ้าแยกได้ก็ยิ่งดีเลยครับ หรือไม่แยกก็ไม่เป็นไรจร้า แนะนำเฉยๆ ><

next 1000 clip
19th July 2011, 23:28
เหมือนกันเลย :sweat

TunoE
20th July 2011, 08:52
มีการเสนอไปแล้วครับว่า จะทำการแบ่งหมวดประเภท Download ซึ่งทางพี่ Joker เขารับรู้แล้วครับ

แต่ช่วงนี้บอร์ดใหม่ งานพี่เขาค่อนข้างเยอะ ครับ ต้องขอเวลาพี่เขาสักพักครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับ