PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอวิธีแก้เสียงแตกเกมInazuma Eleven Strikers ทีครับเล่นในEmu wii น่ะครับมันจะเป็นเสียงซ่าๆคล้ายคลื่นวิทยุอ่ะแปล้บๆๆๆค้างอยุ่ตลอด

Crowszerro 3
14th December 2011, 17:43
รบกวนทีน่ะครับแต่เสียงอื่นมันก็ปกติอยุ่อ่ะแต่เล่นไปนานๆมันจะมีเสียงซ่าๆเหมือนคลื่นวิทยุเข้ามาอ่ะรําคานมากเลยอ่ะครับมีวิธีแก้บ้างมั้ยผมลองเปลี่ยนEmu ก็แล้วเหมือนเดิมลองไล่ปรับตรงDSP แล้วก็เหมือนเดิมเลือกเป็นXaudio ก็เหมือนเดิมความถี่ 32000 ก็เหมือนเดิมจะแก้ไงดีครับคนที่เล่นเกมนี้ผ่านEmu เป็นกันบ้างมั้ยอ่ะอยากทราบวิธีแก้บางเกมไม่เป็นบางเกมเป็นงงมาก:help