PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากถามเกี่ยวกับ need for speed carbon

thunyaboon
14th December 2011, 20:23
ใครมีสูตร ปลดล็อครถบ้างอะครับ

ถ้าได้ทุกคันยิ่งดีเลยครับ

แล้วการดริฟท์ ในคลิปแบบนี้ มันเป็นสูตร หรือ มีวิธีทำให้ได้แบบนี้ มั้ยอะครับ เทพมากๆอะ

http://www.youtube.com/watch?v=IOKWeLCirhI

lagoon5566
14th December 2011, 20:30
นี่เล่นจบสองครั้ง แล้ว

ยังทำไม่ได้ยังเขาเลย

ในคลิปโคตรเทพเลย

สังสัยคนในคลิปจะชอบเล่นเกมรถแข่ง

ninjarnaruto
14th December 2011, 20:37
เรื่องปลดล็อครถไม่รู้อะนะ --* แต่เรื่องดริฟอะต้องฝึก ๆ ๆ ๆ เท่านั้น แล้วก็ต้องเข้าใจรถด้วย เพราะรถแต่ละคันวิธีการขับไม่เหมือนกัน ถ้าอยากได้คะแนนเยอะ ๆ ต้องต่อคอมโบให้ได้อย่างในคลิป แล้วก็ต้องเข้าโค้งด้วยความเร็วสูง ๆ คะแนนมันจะเยอะมากกกก พอรู้แค่นี้ละ ผมเคยทำได้แค่ 2 ล้านเอง --* ใช้ subaru impreza สนามอะไรไม่รู้จำไม่ได้

Aries_Palmme
14th December 2011, 21:04
ผมดริฟต์ได้เเค่ ล้านสามกว่าๆ เอง no nritus subaru ด่านที่เป็น ตัว U ติดกันเยอะๆ

Tanawat0167
14th December 2011, 21:13
อยากดริฟได้เยอะ ต้องหมันฝึกซ่อมคับ แนะนำเลย dodge viper นี้แหละ ตัวพ่อมันแล้วล่ะ ถ้าคิดจะดริฟในคาร์บอนน่ะ

thunyaboon
15th December 2011, 18:04
แล้วเรื่อง สูตร หรือ trainer ที่มันปลดล้อครถได้ทุกคันอะครับ มีมั้ยอะครับ