PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนผู้รู้เรื่องเกมส์ Couter stirke V6

ManRz
19th July 2011, 21:20
พอดีว่าน้องผมมันเล่นเกมส์ CS อยู่อะครับ แล้วพอผมกลับมาบ้านอีกที ก็เห็นว่า ตัวเลขหรือ แถบเลือดข้างล่างมันตัวหนากว่าเดิม ซึ่งก่อนหน้านี้มัน "ตัวบาง" แล้วผมก็นึกว่าน้ิองไปปรับเกี่ยวกับการตั้งค่าหน้าจอในเกมส์ ที่ Option ผมก็เลยไปปรับ เป็น1024+ ประมาณนี้แหละครับ
แล้วคอมพิวเตอร์ผมมันรับการแสดงค่าของหน้าจอที่ผมปรับไม่ได้ มันก็เลย"หน้าจอดำ"เวลาเข้าเกมส์ มันเลยไม่สามารถจะกลับไปตั้งค่าในเกมส์ได้เนื่องจากมันหน้าจอดำเวลาเข้าเกมส์ เลยอยากจะรบกวนหน่อยอะครับว่ามีวิธีไหนที่จะตั้งค่าให้มันเป็นปกติ หรือว่าตั้งค่าหน้าจอในโฟลเดอร์เกมส์ได้หรือป่าวครับ

ยังไงก็ขอรบกวนแนะนำวิธีด้วยนะครับ (ขอขอบคุณล่วงหน้า):giveheart

icezaazark
20th July 2011, 22:58
ลองปรับเวลาจะกดเล่นได้ไหมครับถ้าไม่ได้จิงๆคงต้องลบเกมแล้วลงใหม่:dash

ManRz
1st August 2011, 22:08
ลองปรับเวลาจะกดเล่นได้ไหมครับถ้าไม่ได้จิงๆคงต้องลบเกมแล้วลงใหม่:dash

ไม่ได้อะครับ เข้าเกมส์แล้วหน้าจอจะมืดทันทีมองไม่เห็นไรเลย ส่วนเรื่องการลบแล้วลงใหม่เคยลองแล้วครับ มันก็ไม่ได้อยู่ดีเหมือนมันเซ็ตการตัั้้งค่าไว้แล้ว