PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : HON การีน่า

zoomza000
15th December 2011, 20:21
ผมกดเข้า HON ของการีน่า กด แล้วไม่มีไร เกิดขึ้นไรครับ

ทำตาม เว็บของเขาแล้ว ว่าให้ลง vcredist_x86 ก็ไม่ได้ผลครับ

พอกด ย้ำอีก มันบอกว่า HON runing อยู่อ่ะครับ :sweat:sweat

RomeoCoffee
15th December 2011, 20:26
ซื้อแผ่นแท้สิครับ !! (อ๊ะ ไม่ใช่ๆ เห็นมุขนี้คนใช้เยอะ)
ลองโหลดตัวเกมแล้วติดตั้งใหม่ดูหรือยังครับ โหลดแบบตัวสำหรับ Home อ่ะนะ

zoomza000
15th December 2011, 20:30
ซื้อแผ่นแท้สิครับ !! (อ๊ะ ไม่ใช่ๆ เห็นมุขนี้คนใช้เยอะ)
ลองโหลดตัวเกมแล้วติดตั้งใหม่ดูหรือยังครับ โหลดแบบตัวสำหรับ Home อ่ะนะ

ครับๆๆ ทำแล้วครับ เป็นเหมือน ตั้งแต่ผมใช้ แพท ของ AI อ่ะ

หลังจากลง แพทนั่นไป ก็ เกมเป็นขาวๆ มีแค่อื๊ดเดียว

ลบ ลง ใหม่ก็เข้าไม่ได้เลยอ่ะครับ