PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Hero of leaf valley ค่ะ

scrump
15th December 2011, 21:35
ไม่ทราบว่าดูหัวใจของสาวๆที่เราจีบตรงไหนอ่ะคะว่าเป็นสีอะไร
กดดูคาแรคเตอร์ตรงข้างเตียงก็ไม่มี เวลาคุยกันก็ไม่มี
เลยไม่รู้ว่าจะรู้ได้จากตรงไหนว่าคุณเธอหัวใจสีอะไรแล้วอ่ะค่ะ:help

UkuleleAlone
15th December 2011, 21:37
สงสัยกำลังจะสือถึงเกมใช้ป่ะ

ถ้าใช้ ปรึกษาเรปต่อไป ถ้ามี คงมีคะ เข้ามาตอบกันเต็มเลยคอยดูฮ่าๆๆ

dogaki
16th December 2011, 08:21
จะมีบางตัวละครเท่านั้นล่ะครับที่หัวใจไม่ขึ้น ส่วนใหญ่ค่าหัวใจจะอยู่ max ที่ 6 ดวงน่ะครับ

แต่ตัวละครหลักผมจำได้ว่าดูได้นะว่ามันสีอะไรน่ะครับ ยกเว้นพวก Goddess กับ Alice เท่านั้นล่ะครับ ที่ไม่มีสีหัวใจให้ดูก่อนจะจบเนื้อเรื่องของเกมส์น่ะครับ

ปล. ถ้าตัวละครอื่นนอกเหนือจากตัวละครที่จีบได้คนอื่นจะไม่มีนะครับ

scrump
20th December 2011, 19:06
จะมีบางตัวละครเท่านั้นล่ะครับที่หัวใจไม่ขึ้น ส่วนใหญ่ค่าหัวใจจะอยู่ max ที่ 6 ดวงน่ะครับ

แต่ตัวละครหลักผมจำได้ว่าดูได้นะว่ามันสีอะไรน่ะครับ ยกเว้นพวก Goddess กับ Alice เท่านั้นล่ะครับ ที่ไม่มีสีหัวใจให้ดูก่อนจะจบเนื้อเรื่องของเกมส์น่ะครับ

ปล. ถ้าตัวละครอื่นนอกเหนือจากตัวละครที่จีบได้คนอื่นจะไม่มีนะครับ

ขอบคุณค่ะ พอดีจีบไรร่าอยู่ เอาดอกไม้ไปให้ทุกวัน แต่ไดอพล็อกตอนพูดก็เหมือนเดิม เลยไม่รู่้ว่าชีมีใจรึยัง 555