PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : battlefield 3 ไม่ผ่านครับ

double6
16th December 2011, 18:45
คือผมพึ่งจะได้เล่น แล้วก็เล่นไปถึงด่าน รู้สึกจะ Mission Kaffarov ที่เราอยู่นอกบ้านแล้ววิ่งเข้าไปพบศพ ชายชุดขาว แล้วก็ถูก ใครไม่รู้เอาปืนจี้เราบอกว่า ให้ช่วยมันมันพูด อะไรซักอย่าง

แล้วหลังจากนั้นก็มีทหารวิ่งเข้ามาบอกอะไรไม่รู้ ผมเดาว่าคงให้หมอบลงกับพื้น แต่ปัญหาคือ ผมกดปุ่มหมอบไม่ได้ แล้วมันก็พูด 2 ครั้งแล้วยิงเลย ติดมา 10 รอบแล้วครับ

คือเราต้องทำยังไงถึงจะผ่านครับ ช่วยผมด้วยครับ ผมลองกดยิงก็ยิงไม่ได้ เหมือนมันทำไรไม่ได้ซักอย่างเลย ขอบพระคุณมากครับ

อ้อ PC นะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=xj1BL4hDDKk&feature=related

เอ่อทำไมของผมยิงไม่ได้ครับ หรือว่าต้องรีบยิงก่อนงั้นเหรอครับ

ล่าสุดลองแล้วครับ มันเข้ามาปุ๊บกดยิง ไม่ได้ครับ งงมาก :dash:dash:dash:dash:dash

ksr_green
16th December 2011, 18:51
พอมีทหารเข้ามาให้ยิงทหารเลยครับ :victory

mammon
16th December 2011, 19:04
เหมือนแล็บบนครับ

double6
16th December 2011, 19:14
เหมือนแล็บบนครับ

ขอบคุณครับ แต่ว่า ผมกดยิงแล้วมันไม่ยิงครับ ผมก็เลย งง มาจดเดี๋ยวนี้ มันหันหน้าไปทางทหารที่เข้ามาแล้วครับ ผมกด คลิ๊ก ซ้าย ท่าจะ 10 รอบต่อ 5 วินาทีได้ครับ

คือมันนิ่งเลยครับ แล้วก้โดนทหารนั้นยิง

สรุป ผมเจอบัค ใช่ไหมครับเนี้ย :rtfm:rtfm:rtfm:rtfm:rtfm

graphicphoto
16th December 2011, 19:22
พอมันมาคลิก ซ้าย รัวๆเลยครับ (พอมันบอกให้หมอบแล้วเราจะยิงมันเป้าจะขึ้นมาให้เล็งนิดนึง) ต้องเล็งให้ถูกเป้าด้วยนะไม่งั้นก้ยิงไม่โดน:)

double6
17th December 2011, 01:53
พอมันมาคลิก ซ้าย รัวๆเลยครับ (พอมันบอกให้หมอบแล้วเราจะยิงมันเป้าจะขึ้นมาให้เล็งนิดนึง) ต้องเล็งให้ถูกเป้าด้วยนะไม่งั้นก้ยิงไม่โดน:)

ขอบคุณครับ ปัญหาตอนนี้คือ ตอนทหารมันมาอะครับ เป้าผมมันไม่ยอมโผล่ครับ มีแต่ ชี้ปืนแต่เป้าปืนผมไม่โผล่ ผมลองกดยิง มันก็ ทำไรไม่ได้ครับ ยื่นนิ่งๆจนโดนยิงเอง เซ็งแล้วครับ ลองเล่นใหม่ก็ติดที่เดิมนี่ครับ

อ้อ พอโดนยิงลงไปนอนกับพื้นแล้วเป้ามันพึ่งจะขึ้นครับ แต่คงสายเกินไปเสียแล้ว มาขึ้นตอนนอนกองกับพื้นจะลุกมายิงยังไงน้อ ใครไม่เจอแบบผมมั้งเหรอเนี้ย แจ๊คพ็อตจริงๆ กระผม:eek:

ksr_green
19th December 2011, 09:38
สรุป... เจอบลั๊คครับ

double6
6th January 2012, 15:50
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ ผ้่านแล้วครับ เล่นไปเล่นมา กำลังโมโหคิดในใจรอบนนี้ไม่ผ่าน มีเควี้ยงเมาส์แน่ๆ 555+

พอมันพูดจบทหารมาปั๊บ ลองทำแบบเดิม อ้าว รอบนี้ ยิงได้ซะงั้น 5555+

ขอบคุณมากๆครับผ่านแล้ว นึกว่าจะอีกไกล ที่ไหนได้ ใกล้จบแล้วนี่หว่า

ขอบคุณอีกครั้งครับ สนุกมากครับ ไม่เคยเล่นเล่นสักภาคมาลองด้วยตนเองก็สนุกดีครับ

PuYo
6th January 2012, 15:54
รี มิสชั่น ครับ ผมก็เป็น หายเลย