PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Club Marvel หายไปไหน!!!!!!!!

bordin999
5th July 2011, 15:46
วันนี้ว่างๆว่าจะมาอัพเดทการ์ตูนหลังจากที่หายไปนาน.....แต่พอพิมพ์ www.jokergameth.com ลงแล้วกดเอ็นเทอร์มันก็จะโดดไปหน้าแรกของเว็บซึ่งทีแรกก็ไม่ได้แปลกใจอะไรคิดว่าทางเว็บคงอยากลองหน้า Index ใหม่ แต่พอหาหน้าข่าว ถึงกับงงว่า มันหายไปไหน!!!!!....ถึงตอนนั้นใจเริ่มไม่ดีเลยรีบเข้าไปดูในฟอรั่มการ์ตูนถึงกับสะอึก...แล้วตะโกงซะลั่นออฟฟิตว่า "มันหายไปไหนวะ!!!!!!!!!!!!!" ถึงตอนนี้ได้แต่นั่งอึ่งแล้วทำหน้างงใส่คอมแล้วคิดว่าจะทำไรต่อไปดี T_T

semakutay
5th July 2011, 16:31
ผมยังเป็นกำลังใจให้อยู่นะ สู้ๆ

saimtogo
5th July 2011, 16:42
ทำใหม่ครับทั่น (เสียดายเหมือนกันT T)

wvhlyf
5th July 2011, 17:02
ใช่อ่านถึงตอนไหนแล้วนะ

-=[BlueBlood]=-
5th July 2011, 20:26
เราก็แทบกรี๊ดเหมือนกันค่ะ ตอนเห็นหน้าเว็บใหม่ - - ใส่ข้อมูลไว้เยอะมาก
ถ้ายังจำชื่อกระทู้เก่าได้ก็ลองใช้googleหา แล้วกดcacheก็จะได้กระทู้ย้อนหลังค่ะ แต่ไม่รู้จะโดนย้อนไปไกลแค่ไหนนะ

ปล.บอร์ดใหม่มันมีระบบตั้งGroup ลองไปตั้งGroupแล้วโพสในนั้นก็ดีค่ะ ถือว่าเป็นที่อยู่ของfanclubไปเลย

SpizerZ
27th July 2011, 01:13
ผมยังจำได้ยังค้าง ตอน แวมไพร์ อยู่

หวังว่า จขกท. คนนั้นจะกลับมา

เหนื่อยหน่อยนะ

p_life
27th July 2011, 02:13
เป็นกำลังใจให้นะครับ