PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassin's Creed Revelations manage assassins

ko555555
18th December 2011, 03:20
ตรงที่ให้ส่งassassinไปทำงานอะครับถ้ากดctrl(manage assassins)มันจะส่งassassinไปประจำการการที่เมืองตลอดเลยใช่รึเปล่า

แล้วถ้าส่งไปแล้วคนที่มีอยู่จะว่างต้องหาเพิ่มใช่ปะครับ

vongolex555
18th December 2011, 03:47
จะหาเพิ่มก็ต่อเมื่อassassinตายครับส่วนคำถามแรกไม่เข้าใจครับ

KaMeLRo
18th December 2011, 05:14
ตรงที่ให้ส่งassassinไปทำงานอะครับถ้ากดctrl(manage assassins)มันจะส่งassassinไปประจำการการที่เมืองตลอดเลยใช่รึเปล่า

แล้วถ้าส่งไปแล้วคนที่มีอยู่จะว่างต้องหาเพิ่มใช่ปะครับ

ส่งคนไปทำภารกิจต่างประเทศครับ ถ้ามันทำเสร็จ มันก็จะกลับมา แล้วจะได้ค่าประสบการณ์เพื่อที่จะได้ เลเวลเพิ่ม

แต่ถ้าส่งไปแล้วตายในภารกิจก็เสียตัวนั้นไปเลย เพราะฉะนั้นก่อนจะส่งไปไหนต้องดู เปอร์เซ็นความสำเร็จของภารกิจด้วย ถ้าน้อยก็ไม่ควรส่งไป

ko555555
18th December 2011, 10:02
ส่งไปทำงานผมก็รู้อยู่ครับ

แต่อันนี้เป็นส่งไปmanage assassin(ชี้เคอร์เซอร์ที่เมืองแล้วกดctrl)

มันไม่มีบอกโอกาสสำเร็จ

แล้วพอเลือกคน ช่องคนที่มีอยู่กลายเป็นช่องว่าง

Ezios
18th December 2011, 11:13
ใช่แล้วครับ แล้วถ้า ภาษา คุณแข็งพอ อ่านให้ดีนะ

บางเควส แรกๆ จะต้องทำเควส Reclaim ยึดเมืองจากเทมพลาร์

ทีนี้พอทำเควสนี้ผ่าน หลังๆ ก็จะเจอ เควส + % assasin control + เงิน + exp เป็นรายวัน

+ ทรัพยากร รายวัน แต่ (!!! บางเควส จะทำให้ส่งคนไปประจำการที่เมืองนั้นเพิ่มได้อีก 1 จ๊ะ )

ส่วนโหมด Den เราตั้งลูกน้องเป็นผู้ดูแลได้เช่นกันนะ