PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยคับลงAC revelation แล้วมันเล่นไม่ได้อะคับ

ReWinD
18th December 2011, 08:45
คือพอเข้าเกมไปแล้วขึ้นเงี้ยอะครับ
"Trying to get update information to C:\Users\AdMiN\AppData\Local\Temp\ubi39D4.tmp.
Found update (Patch, all, all).
Trying to download update file from http://static3.cdn.ubi.com/ac_revelations/ac_revelations_1.01_eu.exe. Destination: C:\Users\AdMiN\AppData\Local\Temp\ubi3CC2.tmp.exe.
Fatal download error (Connect failed).
Deleting downloaded data."
แผ่นแท้ด้วยT^T ไม่รุว่าเกี่ยวรึป่าวคือก่อนหน้านี้ลงของskidrowไปก่อนแล้วมันก็ขึ้นเงี้ยแต่กดstart gameแล้วมันเล่นได้ แต่อันนี้เล่นไม่ได้เลยมันเด้งออก

oI3lacKLisTo
18th December 2011, 09:52
ลองโหลดแพท 1.01 ต่างหากแล้วลงดูครับ

ReWinD
18th December 2011, 10:58
ลองละครับ มันกไปมีปันหาที่ubisoft game laucher ต่ออะคับ แบบว่ามันบอกว่าไม่สามารถเชื่อมต่อกะยูบิซอร์ฟได้ลบลงใหม่มาหลายรอบละ จะหาubisoft game laucherตัวใหม่มาลงมันก็หาไม่ได้ใครทีเล่นได้ขอubisoft game laucherหน่งยครับจะลองเอามาลงทับดูเผื่อได้ ขอบคุนครับ

Archios
18th December 2011, 11:03
แผ่นแท้ใช้มั้ยครับ ถ้าแผ่นแท้ให้ ถอนเอาสิ่งที่เกี่ยวกับ AC ออกให้หมด ทั้ง Launcher ทั้งตัวเกมทั้งเซฟอย่าให้เหลือ แล้วลองลงใหม่ครับ...

ReWinD
18th December 2011, 13:43
ลองแล้วครับพอลบทุกอย่างลงใหม่ก็กลับมาที่ปัญหาแรกเลยครับ=_____=