PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Saint Row : The Third ถ้าโทรศัพท์เรียกเพื่อนแล้วจะเรียกคนเดิมอีกได้หรือป่าวครับ

SonTeen
18th December 2011, 10:59
คือผมอยากทราบว่าเกมส์ Saint Row : The Third ถ้าเราโทรเรียกเพื่อนไปครั้งนึงแล้ว ครั้งต่อไปจะยังเรียกคนเดิมกับที่เราโทรไปเรียกได้อีกไหมครับ
ถ้าใครรู้ก็ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

HOLOGRAM
18th December 2011, 11:06
ได้ครับ แต่ต้องรอเพื่อนตายอะไรประมาณนี่อ่ะ ถ้าเป็น พาหนะ ก้ต้องรอให้พังหรือระเบิด แล้วรอสักพักเราจะสามารถเรียกได้ใหม่ครับ ง่ายๆคือให้สิ่งที่เราเรียกมาหายไปก่อนแล้วรอสักแปป ถึงจะเรียกสิ่งเดิมออกมาได้ไหม แต่สามารถเรียกได้หลายอย่างนะเช่น เราเรียก Shaunda มา สามารถเรียก รถถังหรือ เครื่องบินมาได้อีก งงปล่าว

mighotman
18th December 2011, 11:08
ได้ ครับ ตอนนั้นผมโทรเรียกพี่บี้เดอะสกา ที่เคยเป็นหัวหน้าอะครับ โหด สุด ๆ ตบที่เดียวตาย โทรเรียกอีกรอบก็ได้แต่อาจรอนานหน่อย

SonTeen
18th December 2011, 12:25
ขอบคุณมากครับ พอจะเข้าใจละครับ