PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่องเกม Company Of Heroes Tales of valor หน่อยครับผม

bellbell
18th December 2011, 14:10
คือ ผมลง Tales of valor เรียบร้อยแล้ว แคล็ก เรียบร้อยหมดทุกอย่าง พอเข้าเกม ปุ๊ป มันขึ้นให้ ใส่แผ่นของ Opposing Fronts ไม่ทราบว่าควรแก้ไขยังไงครับ

* คือผมได้ลงแล้วลบ ไปหลายรอบแล้ว ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม ใครพอมีวิธีเคยเจอแบบผม ช่วย บอกวิธีแก้ทีครับ ขอบคุณครับ

Singular
19th December 2011, 18:52
เป็น แบบ ผมเลยย นะครับ

ตอนแรกผมลง ไดร์ D ก็เป็นเหมือนกันนะครับ ผมลองเปลี่ยนไดร์ดู ไปลง ไดร์ C ก็ ไม่ขึ้นแล้วครับ

ลองไปทำดูนะครับ