PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : !!! มีปัญหาเรื่องการโหลด SAVE PSP วอนผู้รู้ !!!

INDY.Xp|AbSo2T
18th December 2011, 19:37
ปัญหา...

psp ของผมตอนนี้เล่นเกม และ SAVE เกมได้ปรกติ (ทุกเกม)

แต่.... พอจะกลับมาโหลด SAVE ที่ได้ทำการบัญทึกไว้ กลับกลายเป็น save เสีย (ทุกเกม)

ไม่ว่าจะออกเข้าเกมใหม่ หรือ โหลดขณะอยู่ในเกม

จึงมาวอนผู้รู้ ชาว Jokergameth ทุกๆท่าน

ช่วย แนะนำ หรือ บอกวิธีแก้ หรือ ต้องการข้อมูลเพิ่มเติม จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูง:thank

ข้อมูล : PSP 2000 บรอดสวรรค์ FW 5.50 Pro 4

ขอบคุณทุกท่าน..

guidekub
22nd December 2011, 19:36
เมมอาจจะ โดนไวรัสครับผมเพิ่งโดนไป เซฟ เกมเริ่มเสียไปทีละนิด ๆ และก็ลามมาเกมในที่สุดก็ต้องฟอแมทเมม แล้วก็เอาข้อมูลที่เคย back up ไว้ในคอมมาลงใหม่อ่ะครับ ^^