PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องปัญหา Batman Arkham city หน่อยครับ

tonnowww
19th December 2011, 10:06
ตอนแรกผมโหลด Full ของพี่ Ramis มา ลง DLC เสร็จเเล้วลง CRACK V.2 เเล้วก็ UPDATE1

เข้าเกมแล้วเล่นได้ปกติไม่มีปัญหาเล่นไปประมาณ15-20นาทีมันจะขึ้นว่า Stopped working อะครับ

ผมเลยลบตัวfull ออก เเล้วโหลด blackbox มา ลงเหมือนFullทุกอย่าง เล่นไปประมาณ 15-20นาทีเหมือนเดิมมันก็เด้งออกอีกครับ ทำไง ไปถามในบอร์ดพี่Ramis ก็ไม่มีคนตอบ

ผมใช้ win7 64bit ram4GB Core2Quad Q8200 2.33Ghz ATI Radeon HD 5670 HIS IceQ

ช่วยหน่อยครับ :help:help:help:dash:dash:dash

ขอบคุณล่วงหน้าด้วย :thank:thank

redwallnut
19th December 2011, 13:56
ผมว่า Ram น้อยไปนะครับ ลองดูว่า Ram ที่ใช้ได้จริงเป็นเท่าไรเพราะบางที Window ก็กินไปเยอะแล้ว
ลองลดภาพลงดูครับ เพราะเกมส์นี้ค่อนข้างกินเครื่องมาก ถ้าลง Crack V2 แล้วน่าจะหาย ตอนแรกผมก็เป็น
พอ ลง Crack V2 ก็หายแล้วครับ ค่อยปรับ ภาพดูครับ

tonnowww
19th December 2011, 15:19
ผมว่า Ram น้อยไปนะครับ ลองดูว่า Ram ที่ใช้ได้จริงเป็นเท่าไรเพราะบางที Window ก็กินไปเยอะแล้ว
ลองลดภาพลงดูครับ เพราะเกมส์นี้ค่อนข้างกินเครื่องมาก ถ้าลง Crack V2 แล้วน่าจะหาย ตอนแรกผมก็เป็น
พอ ลง Crack V2 ก็หายแล้วครับ ค่อยปรับ ภาพดูครับ

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวผมจะลอองทดสอบดู แต่ว่าแรมมันตรวจดูยังไงครับ?

Devil_Boy
19th December 2011, 15:54
เป็นเหมือนกันครับ
โหลด Fight Club มา
มันขึ้น Has Stop working
ช่วยหน่อยนะครับ
อยากเล่นมากกกกกกกกกกกกก