PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Timeline Facebook

saman14
19th December 2011, 22:13
อยากทราบความเห็นของเพื่อนๆในบอร์ดนี้ครับ ว่าชอบหรือไม่ชอบยังไง

คือผมเห็นเพื่อนผมส่วนใหญ่ไม่ค่อยชอบกัน(ออกแนวantiด้วย) ผมเลยอยากตั้งกระทู้ถามหน่อยครับ

สำรับผมคิดว่า Timelineก็สวยดีนะครับ เวลาโพสรู้สึกว่าจะสะดวกขึ้นด้วย ประมาณนี้แหละครับ ^^"

Zean_Neo
19th December 2011, 22:21
นับวันๆ ชักจะถ่อยเหมือนHi5ลงทีกทีๆ ทั้งโปรไฟล์หมิ่นเบื้องสูง โฆษณา อินวิวเกม แอพพิเคชั่นอันตราย แฮค อะไรเยอะแยะมากมาย

Tundevil
19th December 2011, 22:21
ผมว่าไม่แปลกนะ ออกจะดีด้วยซ้ำ

ปล. ผมเห็นมาเยอะแล้ว ส่วนมากไอพวกที่ anti หน่ะ

มัน anti ตามกระแสทั้งนั้นแหละ (ไม่ได้พาดพิงถึงคนที่บอกดีไม่ดี)

จริงๆมันก็ใช้เหมือนกันนั่นแหละ ทำซึนเดเระ ไปได้ http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-61.gif

AlIeN
19th December 2011, 22:25
ผมเป็นคนนึงที่ไม่ชอบอะ รู้สึกมันดูวุ่นวายยังไงไม่รู้ แต่เดี๋ยวคงชินไปเอง

ป.ล.ใครชอบไม่ชอบยังไงไม่ว่ากันครับ เพราะเดี๋ยวก็ได้ใช้กันหมดอยู่แล้ว - -"

koi2321
19th December 2011, 22:34
มันก็สวยดีนะ

GoodDreamMyBlue
19th December 2011, 22:39
มันก็สวยดีค่ะ แค่เพิ่มปกข้างบนมานิดนหน่อยกับเปลี่ยนรูปแบบ
จะให้มันเหมือนเดิมทั้งชาติก็คงไม่ได้อยู่แล้ว เราต้องรับอะไรใหม่ๆบ้าง ^^

pmpor
19th December 2011, 22:40
มันสวยดีนะคับ ผมก็งง มันใช้ยากตรงไหน = =!

GariTo
19th December 2011, 22:59
ผมยังไม่ได้ใช้เลยไม่รู้ (เพราะตูเปิดใช้ไม่เป็น = =*)

aionic
19th December 2011, 23:05
ผมตั้งกระทู้คล้ายๆแบบนี้ถามไปครั้งหนึ่ง ผมก็ได้ลองอ่านโพสดูก็รู้สึกว่าคนส่วนใหญ่ชอบน่ะ
แล่ะผมก็ชอบด้วย ของใหม่ก็งี้แหล่ะต้องมีคนแอนตี้เป็นธรรมดา อาจเป็นเพราะ พี่มาร์ค ชัคเทิลเบร์ก
ต้องการทดลองอะไรซักอย่างมั้งครับ มีข่าวว่า เฟสบุค ก็มีการฟ้อง พี่มาร์คด้วยนิ ฮ่าๆๆ
คงไม่เกี่ยวกันหรอก แต่ใครจะรู้เบื้องลึกเบื้องหลังล่ะ ฮ่าๆๆ

thetopzrr
19th December 2011, 23:08
FACKBOOK คืออะไรเหรอ ...( มนุษย์ถ้ามาเอง - - )

ปล. ขำๆ

Nut_crazyboy
19th December 2011, 23:16
ผมว่าไม่แปลกนะ ออกจะดีด้วยซ้ำ

ปล. ผมเห็นมาเยอะแล้ว ส่วนมากไอพวกที่ anti หน่ะ

มัน anti ตามกระแสทั้งนั้นแหละ (ไม่ได้พาดพิงถึงคนที่บอกดีไม่ดี)

จริงๆมันก็ใช้เหมือนกันนั่นแหละ ทำซึนเดเระ ไปได้ http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-61.gif

ใช่ๆ ผมเห็นด้วย เพื่อน Anti กันเต็มเลย ผมว่า ใช้ไปเรื่อยๆ ก็ชินเอง มันก็สะดวกดีนะ มีลูกเล่นใหม่ด้วย คนที่ Anti น่ะ ต้องรู้จักแยกเเยะนะครับ ว่าอัน Facebook หรือ Hi5 เรื่อง สก๊อยนั้นมันมีทุกที่ ไม่ต้องห่วง ครับ5555+ เปิดใจรับมันซะเเล้วคุณจะมีความสุข ผมดูหนังของ มาร์ก ซักเคอร์เบิร์ก น่ะ เค้า บอกว่า "Facebook ไม่มีวันที่จะพัฒนาเสร็จหรอก เพราะ เราจะพัฒนามันไปเรื่อยๆ " ผมจึง คิดว่าวันหน้ามันอาจจะดีกว่านี้นะครับ

arabas
19th December 2011, 23:32
อารมณ์เหมือนได้กลับไปเล่น Hi5 แฮะ ไอ้ timeline เนี่ย แต่หวังว่าเกรียนแบบ Hi5 คงไม่ตามมาหลอนนะ หุๆ