PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอคําตอบเกมMafia 2 ทีครับกับตอนจบมันคาใจอ่ะหลังจากเราฆ่าหัวหน้าอีกแก๊งได้แล้วทําไมหัวหน้าเราไม่ปล่อยตัวเราอ่ะ!!!

Crowszerro 3
20th December 2011, 14:56
ผมเพิ่งเคลียรเมื่อวานครับ(ปล.เกมผมเยอะเพิ่งเล่นเกมนี้จบเกมแรกอ่ะเหอๆ:sweat)ตอนจบเราขึ้นรถไปกับหัวหน้าเราใช่ป่ะแล้วพอถึงบ้านเราบอกไห้คนขับจอดรถเสร็จแล้วมันไม่จอดหัวหน้าก็หันมาคุยกะเราอีกคุยไรไม่รุ้แล้วเราก็จะทําหน้าเหมือนไม่พอใจอ่ะผมอยากรุ้ว่าหัวหน้าเราจะไห้เราไปทํางานอะไรต่อหรอทั้งๆที่ภารกิจก็เสร็จหมดแล้วทําไมไม่ปล่อยตัวเราอ่ะ มันจะมีMafia 3 ต่อมั้ยครับนี่เหมือนเนื้อเรื่องพระเอกยังดําเนินต่อน่ะ?????:confused:

UkuleleAlone
20th December 2011, 14:58
โถ่...AB มันมีภาค DLC ต่อไปหามาเล่นซะแหม่....

20th December 2011, 15:15
โถ่...AB มันมีภาค DLC ต่อไปหามาเล่นซะแหม่....

ผมโหลดจากพี่ramis มามัน มีDLC ไห้และน่ะมันใช่พวกภาคเสริมของ Tom Jimmy Joe แล้วก็อีกคนนึงอ่ะ เนื้อเรื่อง4คนนั้นใช่ป่ะถ้าใช้ควรเล่นเนื้อเรื่องใครก่อนครับเพราะผมยังไม่เล่นตัวเสริมเลยเนื้อเรื่องมันจะต่อกับฉากจบของพระเอกมั้ยอ่ะครับ

UkuleleAlone
20th December 2011, 15:18
เล่น Joe"s Adventures สิมันมีกี่อันก็เล่นไปให้หมดแหละ

20th December 2011, 15:27
อ๋อขอบคุณครับปิดกระทุ้!!!!!!!!!เดี่ยวลองดูตอนนี้ติดSkyrimอยุ่เหอๆ:sweat