PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามลงแผ่นแท้ครับ

Shizuku
20th December 2011, 17:41
หลังจากซื้อแผ่นแท้มาได้ ก็นอนกอดมันไปข้ามคืน จนถึง ณ เวลานี้ >//<
ข้าพเจ้าพึ่งนึกขึ้นได้ว่า .... คอมข้าพเจ้าเคยลงของเถื่อนไว้ !!!

คำถาม : ถ้าผมลง Skyrim กับ Saint Row3 ไปเลยจะเป็นไรไหม
ในเครื่องมี Game for Windows กับ steam อยู่ [เถื่อน !!!]
พอดี ผมมีเกม[เถื่อน] อื่นๆ อยู่อีก เลยกลัวโดนบล็อก >//<

ป.ล. ห่างเหินการซื้อแผ่นแท้ไปนานมาก =w=

ลบของเถื่อนไปก่อนแล้วลงใหม่ด้วยแผ่นแท้ถ้ารุ้ที่เก็บเซฟ ก็ก็อปเก็บไว้ บางเกมใช้ด้วยกันได้

ลบออกไปแล้วพอดี อิอิ
ยังไงก็ขอบคุณครับ

Matizano
20th December 2011, 19:21
ลบของเถื่อนไปก่อนแล้วลงใหม่ด้วยแผ่นแท้ถ้ารุ้ที่เก็บเซฟ ก็ก็อปเก็บไว้ บางเกมใช้ด้วยกันได้