PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความเมตตาครับ ช่วยเหลือผมทีครับ..

StandardUsage
20th December 2011, 19:27
ืคือผมคือ Type-4117 เอง แต่ว่าจำพาสไม่ได้เลยสมัครใหม่นะครับ พอดีเรื่องเร่งด้วย

คือเรื่องโครงงานคณิตศาสตร์อะครับ ผมก็ไม่ได้เก่งอะไร แต่พวกงานกลุ่มอะไรแบบนี้ ผมก็คอยช่วยพวกเพื่อนผมที่ไม่ค่อยเอาถ่านด้านเรียน
ก็พากันเอาตัวรอดมาตลอด เรื่องพวกนี้ผมก็ช่วยๆเค้า

คือผมก็ไม่ได้เก่งอะไรนะครับ โง่ด้วยซ้ำ ผมก็คิดไม่ค่อยออกอะครับ

ช่วยคิดหัวข้อได้มั้ยอะครับ ผมอยู่ ม.5 ครับ เดี๋ยวถ้าหัวข้อโอเคเดี๋ยวผมจะไปหาข้อมูลทำเอง

// ขอบคุณมากครับ แค่กดเข้ามาอ่านก็ขอบคุณแล้ว :o

hoomhoom
20th December 2011, 21:20
โครงงานคณิตศาสตร์ แล้วโครงงานอะไรละ ผมจะรูมั้ยง่าาาาา