PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถึงชาวโจ็กเกอร์

saphira
20th December 2011, 20:13
นี่ถามอะไรหน่อยนึงนะ

ช้วงนี้เป็นอะไรกันหมดเนีย ตั้งกระทู้ขอคำติชม ที่คริปโพส 2 คริป ไม่มีใครใยดีเลยนะครับ

สนใจแต่ 18+ ริไงครับ
โพสขอคำติชมมา 2 วันไม่มีใครสนใจเลย

มาถามขนาดนี้่ถ้ายังไม่มีใครสน จะปั่ม ทุกวันเลย เอ้า ดิ ( ปั้มแบบ MOP แบนไม่ได้ ด้วยนะ )

มีวิธีปั้ม โดยไม่ผิดกฎ โจ็กเกอร์ อยู่ 1 วิธี ทำได้เฉพาะ กระทู้ที่ ตนเองโพส เท่านั้น :o

ไม่รุ เด่วหื่นกันมั้งคับ ผมกอเจอ

ก็เพราะคิดกันแบยนี้ไง โจ็กเกอร์ถึงได้เริ่มถ่อยหลัง ไงครับ

คนเขาอุสาทำมาขอคำติชม ไม่ใยดีกันเลย

มันก็เป็นแบบนี้ละหนอ.. ทำใจซะเถอะหลานรัก บอร์ดใหม่เปลี่ยนแปลงไปเยอะหน้าเก่าๆหายไป ถ้าได้กลับไปสมัยนั้นล่ะก็นะ.. อื้อหือมันสุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆ
ก็นะครับ เราก็คนเก่าของ ที่นี่ เปลียนไปเลย เบือจริงพวกชอบ 18+ นี่

ถ้าหื่นจริงๆผมแนะนำให้ไปเว็บอื่นที่เกี่ยวกับพวกนั้นเถอะ
เพราะเว็บนี้เขาไม่ใช่เว็บแบบนั้นครับ

เราไม่ทำคลิป 18+ มาโพสให้โง่ หรอด ใบ แดง+เข้าโจ็กเกอร์ไม่ได้ตลอดกาล จะทำไงละ ครับ

ผมจะเจอครบครั้งที่ 100 ในรอบเดือนแล้วเนี่ยไม่รู้ทั้งๆที่ดูผมก็ว่า มันจะตั้ง 18+ ทำพระขรรแสงชัยศรีอะไร ฟร่ะ ยังงี้แหละครับ ยุคเก่าๆเปลี่ยนไปหมดแล้ว T_T

เราก็เจอนะ ถ้าไม่นำรวมเราไปด้วยนะ:sweat

หมวดคลิป/ภาพ ถ้ากระทู้ไม่ 18+ หาคนเข้ามาเม้นด้วยยากครับ 5555

ก็เพราะแบบนี้ไงครับ พวกที่ทำคลิปมาอวดกะมาขอคำติชมถึงได้หายไปหมดแถมคนดีๆ ก็หายไปด้วยนะครับ

เอ๊ะยังไงๆพิมพ์ผิดสิน่ะฮ่าๆ

จะไปอะไรมากไม่ได้ = ='' ช่าง****เหอะเหอๆคนเขาไม่อยากติชมไงจะไปว่าก็ไม่ได้เข้ามาแล้วไม่เม้นก็มีจะไปเครียดทำไมหวัง thank หรอครับ ????

เราไม่หวัง THANK หรอกนะครับ ที่ต้องการคำติชมเพื้อจะได้แก้ไขจุดผิดพลาดและจะได้เอามาโพสให้ดูใหม่ครับ

คิด ลบ จังเลย คนเขาขอให้ติชม อยากติไม่อยากติก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะเขาแค่ขอจะให้ไม่ให้ก็อยู่ที่ตัวคนที่เข้ามาดู ส่วนใหญ่เขาหวังจะอยากรู้ว่าฝีมือตนเองเป็นไงบ้าง บกพร้องอย่างไรบ้างมากกว่าครับ

ใช้ๆ เพราะเราก็ต้องการแบบนั้นนะครับ

18+ = หื่น อย่าหื่นให้มากนัก....

18 + ไม่ได้ หืนไปซะหมดนะครับ มันคือตัวบ่งบอกถึงเรทในการเข้าชมนะครับ
ทำไมเดียวนี้เวลามี 18+ ต้องคิดซะว่า เป็นคลิปอย่างว่ากันซะหมดละครับ
แบบนี้่ไงสังคมถึงถอยลงนะ

ติไปก็กลับมาด่าว่าให้ ไม่ติก็บ่น ใช้คำไม่ดีก็โดนแบน 18+ มาก็หาว่าเว็บนี้เด็กเยอะ (เด็กมันเข้าเว็บโป๊เป็นกันหมดทุกคนละ) ดังนั้น ก็สงบเสงี่ยมเจียมตัวในที่ล่อแหลมต่อการโดนแบน แล้ว ไปจิ๊จ๊ะกับสิ่งที่ชอบ...แค่นั้นเอง

แล้วเราจะด่าทำไมครับ ถ้าคำตอเหล่านั้น เป็นประโยคกะคนทำคลิป จะไม่บ่นอะไรคครับ

สุดท้ายก็ต้องกิน มา มา มา ม่า ฮ่าๆๆตามเคย ร้านโจ๊กแท้ๆ ดันเป็น ร้านมาม่า ไปได้ ฮ่าๆๆ
แล้วมาม่า มันเกียวอะไรกะ คำติชมละเพ่:sweat

ไม่มีคนเม้นเเล้วมาโวย เหอๆ อยากให้มีคนthank ละซิ

เราไม่ใช่พวกเห็นแต่ คำขอบคุณนะครับ
ที่ต้องมาโว่ยเพราะไม่มีใครใยดีเลยไง
แค่ คำติชม นิสๆหน่อยๆ ก็ ไม่มีใครสนใจโพสบอกกว่าวอะไรเลย
แถม เรากะลังผึกทำคลิป เพราะนานๆ เราจะทำมาโพส ขอคำติชม แค่นั้นเอง

นายอย่าเอาเราไปรวมกะพวก เกรียนปว่นที่ต้องการคำขอบคุณนะครับ

teerachai212
20th December 2011, 20:16
ไม่รุ เด่วหื่นกันมั้งคับ ผมกอเจอ

natchapon665
20th December 2011, 20:19
มันก็เป็นแบบนี้ละหนอ.. ทำใจซะเถอะหลานรัก บอร์ดใหม่เปลี่ยนแปลงไปเยอะหน้าเก่าๆหายไป ถ้าได้กลับไปสมัยนั้นล่ะก็นะ.. อื้อหือมันสุดยอดจริงๆ ฮ่าๆๆ

Pinchot
20th December 2011, 20:20
ถ้าหื่นจริงๆผมแนะนำให้ไปเว็บโป๊ดีกว่า
เพราะเว็บ Jokergameth ไม่ใช่เว็บแบบนั้นครับ

ผมก็เข้าใจนะสำหรับคนที่ชอบลง 18+
อาจจะอยากให้คนมา Comment เยอะๆ แล้วก็เข้าชมเยอะ และที่สำคัญ " Thank "
[ความคิดเห็นส่วนตัว]

papiyongz
20th December 2011, 20:23
ผมจะเจอครบครั้งที่ 100 ในรอบเดือนแล้วเนี่ยไม่รู้ทั้งๆที่ดูผมก็ว่า มันจะตั้ง 18+ ทำพระขรรแสงชัยศรีอะไร ฟร่ะ ยังงี้แหละครับ ยุคเก่าๆเปลี่ยนไปหมดแล้ว T_T

Icescorpio
20th December 2011, 20:24
หมวดคลิป/ภาพ ถ้ากระทู้ไม่ 18+ หาคนเข้ามาเม้นด้วยยากครับ 5555

Palm1212
20th December 2011, 20:42

ชื่อจะเปลี่ยนสีอยู่แล้วนะครับ ยังใช้วิบัติอยู่เหรอ

clubzaxxx
20th December 2011, 20:50
ชื่อจะเปลี่ยนสีอยู่แล้วนะครับ ยังใช้วิบัติอยู่เหรอ

อายเด็กมั่งไหม?? หรือด้านเเล้ว - -*

จขกท. ทำใจครับ ไม่มีอะไรเหมือนเดิมได้ตลอด

ปล.2วันเอง ถ้า1เดือนเดือนขึ้นไปนั่นเหละ ต้องเเสดงตนเเล้ว

maxninepower
20th December 2011, 21:20
ถ้ามันลามกก็แจ้งไปที่ พี่ joker ได้ครับ พี่เค้าจะลบและแบนเจ้าของกระทู้นั้นให้ครับ

กระทู้ไหนมีปัญหาแจ้งมาครับ กดปุ่ม ที่อยู่ใต้กระทู้มีปัญหา ผู้ดูแลจะทำการลบให้ครับ และแบนเจ้าของกระทู้ให้ด้วย

ขอบคุณครับ

xxxlnwjung1
21st December 2011, 11:50
กระทู้ส่วนมาก มันก็เป็นแค่กระทู้ทะลึ่งที่ไม่ถึงกับ 18+ แต่มันตั้ง 18+ ให้คนเข้าไปดูโครตเบื่อเลย
น่าจะมีกฏ ถ้าตั้งเรทกระทู้ไม่สมเหตุสมผล แล้วพอคนไปว่ายังแกล้งโง่ ก็ให้ใบแดงมันไปเลยไหม
ส่วนมันจะโง่จริงๆหรือไม่นั้น ให้ MOD วิเคราะห์กันเอาเอง

chigarat
21st December 2011, 12:42
โอ๊ยยยยยยยยย อะไรๆ ก็ 18+

Msguzs
21st December 2011, 13:38
-*- เหอๆ ทำไมชอบอ้างกันจังว่า ตัวเองเป็นคนเก่าแก่ อยู่มาก่อน
ถ้ารับไม่ได้แนะนําพี่ joker ปิดระบบสมัครสมาชิกซะจะได้มีแต่คนเก่าๆบรรยากาศเก่าๆ กฎเก่า ปิดประตูขังตัวเองไว้ในบ้านไม่ต้องออกไปไหน

ผมก็เคยเล่น joker มาก่อนตอนแรกก็คิดเหมือนกันว่ามันเริ่มถอยหลัง แต่ผมว่า ดูๆไปแล้วมันเริ่มก้าวหน้าขึ้นมากกว่านะ เราอย่าไปยึดติดใส่ใจกับเรื่องแบบนี้อีกเลยครับ

เราคนเก่าๆก็ควรจะออกมาแสดงตัวตนบ้างออกมาโพส แล้วก็ปฎิบัติกฎให้เป็นตัวอย่างแก่คนใหม่ๆบ้าง อาจทำให้คนใหม่ๆเริ่มคิดได้้บ้าง joker จะได้อยู่กับเราไปนานๆไม่ถอยหลัง

Rex
21st December 2011, 14:30
เก่า ใหม่ ช่างแ*ง อย่าไปกวนชาวบ้านพอล่ะ

Tundevil
21st December 2011, 18:42
เรื่องแบบนี้มันมีเงี่ยนงำ http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-46.gif

RES_PAUL
21st December 2011, 18:46
เรื่องแบบนี้มันมีเงี่ยนงำ http://www.deeja.net/images/emoticon/onion-head/onion-head-emoticon-46.gif

เอ๊ะยังไงๆพิมพ์ผิดสิน่ะฮ่าๆ

จะไปอะไรมากไม่ได้ = ='' ช่าง****เหอะเหอๆคนเขาไม่อยากติชมไงจะไปว่าก็ไม่ได้เข้ามาแล้วไม่เม้นก็มีจะไปเครียดทำไมหวัง thank หรอครับ ????

DeadCarnival
21st December 2011, 18:53
คิด ลบ จังเลย คนเขาขอให้ติชม อยากติไม่อยากติก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะเขาแค่ขอจะให้ไม่ให้ก็อยู่ที่ตัวคนที่เข้ามาดู ส่วนใหญ่เขาหวังจะอยากรู้ว่าฝีมือตนเองเป็นไงบ้าง บกพร้องอย่างไรบ้างมากกว่าครับ

Archios
21st December 2011, 19:08
18+ = หื่น อย่าหื่นให้มากนัก....

benz0055za
21st December 2011, 20:02
ขนานของผมเป็นเเบบ18+คนดู6000กว่าคนกดขอบคุณ60คน คนโพสตอบน้อยกว่าที่ผมอัพอีกหรือเขียนเพิ่มอีก :eek:

11rd
26th December 2011, 21:21
ติไปก็กลับมาด่าว่าให้ ไม่ติก็บ่น ใช้คำไม่ดีก็โดนแบน 18+ มาก็หาว่าเว็บนี้เด็กเยอะ (เด็กมันเข้าเว็บโป๊เป็นกันหมดทุกคนละ) ดังนั้น ก็สงบเสงี่ยมเจียมตัวในที่ล่อแหลมต่อการโดนแบน แล้ว ไปจิ๊จ๊ะกับสิ่งที่ชอบ...แค่นั้นเอง

UkuleleAlone
26th December 2011, 21:22
สุดท้ายก็ต้องกิน มา มา มา ม่า ฮ่าๆๆตามเคย ร้านโจ๊กแท้ๆ ดันเป็น ร้านมาม่า ไปได้ ฮ่าๆๆ

paintsuk
27th December 2011, 17:29
ไม่มีคนเม้นเเล้วมาโวย เหอๆ อยากให้มีคนthank ละซิ

nuiduidui
28th December 2011, 12:53

เห็นด้วยนะ เจอมาเยอะและ ใครจะรู้ว่าคนนี้มันนิสัยยังไง ติชมมันแล้วมันจะด่าเราไหม

peerawatp
28th December 2011, 19:08
ม่า ม่า กันไปใหญ่แล้วนะเว็ปนี้ สมัยบอร์ดเก่ายังสงบดี เปลี่ยนไปเยอะเลยเว็บพวกเรา

magabers
28th December 2011, 19:15
ดราม่าเอ๋ย..จงซับซ้อนยิ่งขึ้น

hotsuit357
28th December 2011, 19:32
มันก็จริงอย่างที่ จขกท ว่าละครับเว็บมันเปลี่ยนไปสมาชิกเก่าหายไปกฏไม่แข้มเหมือนเดิม

ผมนี่ละสมาชิกเก่าสอดส่องมานานละเว็บเปลี่ยนไปเยอะจริงๆ
ละก็ไม่ค่อยมีคนรู้จักผมด้วยรู้จักกะแต่คนที่เล่น BF 3 ด้วยกัน

จขกท ใจเย็นนะครับ คนดีๆมีเยอะครับ ผมเล่นมานานละเว็บนี้ ยังไม่ได้ชื่อน้ำตาลสักที T^T

[Mz]_Zero
28th December 2011, 19:35
กลิ่นมาม่าลอยมาแต่ไกลเลย เย้ย โทษที

แต่18+ มันไปทับกระทู้ดีๆๆ ไปเยอะนะครับ

ก็ต้องทำใจละครับก็เว็ปเราผู้ชายเยอะ

18+ ที่ไหร่ไม่พ้นรูปสาวๆๆ ขาวๆๆ นมโตๆๆหรอก

ทำใจครับ ก็ไม่มีกฏห้าม 18+ นิครับทำไงได้

hight007
28th December 2011, 19:43
ไอ้คนเอา 18+ มาโพสไม่เท่าไร ไอ้พวกที่ เจอ 18+ แล้วอวยนิ ยิ่งกว่า (ผมด้วย :o)