PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เครื่องรวนเพราะโปรแกรม URSoft Boost Windows ครับ

Namies123
21st December 2011, 01:40
คือก่อนใช้มันก็ไม่ได้เป็นอะไรหรอกนะครับแต่พอกดใช้ไปคลิ๊กเดียวเท่านั้นแหละหายนะบังเกิดเลย เวลาเล่นเกมอยู่บางทีถ้าึคลิกซ้ายแล้วจอจะกระพริบๆเหมือนว่า

มันเด้งออกนอกเกมแต่ก็ไม่เด้ง (แต่มันก็ทำให้ผมตายใน hon หลายรอบ) บางทีก็เด้งออกมาเลยต้้องเข้าใหม่และบางเกม Full Screen กด Alt+Tab ออกมาแล้ว

ไม่สามารถเข้า้้เกมใหม่ได้ต้องปิดเปิดใหม่เลย และบางทีโปรแกรมมันก็เหมือนปิดตัวและเปิดใหม่อย่างรวดเร็วอีกครั้งซึ่งมันน่ารำคาญมากๆ พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

(เคยมีท่านนึงแนะนำผมว่าให้ลอง Active วินโดว์ใหม่ผมลองแล้วก็ไม่หาย)

ไปนอนก่อนนะครับเช้าๆ-เย็นจะมาดูอีกที ขอบคุณ :bye

CrYzTeX
21st December 2011, 02:04
โปรแกรม...กาก ลง Windows ใหม่เลยครับ ผมแก้แล้วแต่ไม่หาย ลง Windows ใหม่ชัวร์สุด

ปัญหาที่เจอบ่อยๆ จอมันจะกระพิบ ไม่ใช่จอดับๆติดๆ มันจะพับจอเองน่ะครับ แล้วโปรแกรมดูเหมือนจะปิด แต่มันก็ไม่ปิด เพราะมัน ซ่อนไว้ที่ taskbar

hpz
21st December 2011, 02:18
:D โดนมาอีกคนแล้ว ถ้ามี systemp restore ก็เรียกคืนเลยครับ ถ้าไม่มีลงใหม่น่าจะดีสุด ของมัน กาก จริงๆๆ