PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เซงมากกคัฟ ตกลงเรามันคืออะไร

AloneSo_Anfield
21st December 2011, 22:24
คือว่ามีเพื่อนคนนึงอ่ะคัฟผมชอบเทอมา3ปีตอนนี้กอยังชอบยุ
แต่เทอเคยคบกับผมแต่เลิกกันแล้วเทอก้อมีแฟนใหม่แล้วก้อเลิกกัน
อย่างว่าคนมันรัก(เลยเสียบ)แต่เทอทำตัวกะผมเหมือนมากว่าเพื่อนอีกคับ
แต่คงไม่ใช่แฟนถ้าใครที่ไม่รู้ไรมามองก้อคงคิดว่าเป็นแฟนกัน
ช่วยทีคัฟ (เป็นกระทุ้แรกของผมด้วยย) T-T

bigspy77
22nd December 2011, 01:20
ก็เตือนเขาสิครับ ถ้าเขาไม่ทำตามก็พยายามตีตัวออกห่าวเพื่อความปลอดภัย และ ตั้งตัวเราให้ดีก่อนเข้าไปอีกรอบครับ :victory

เป้าหมายมีไว้พุ่งชนครับ

พุ่งชน ชนตรงไหนหรอครับ??? อย่าคิดลึก

Emo
22nd December 2011, 01:24
ทำตัว สนิดให้ได้ มากๆ หรือ ทัก บ่อยๆ หรือ ชวน คุยไปเรื่อยๆ ไปดูหนัง อะไรที่ใหม่ๆ (หนังรักใครๆก้เบื่อ..) ทำให้เขายิ้มตลอด...ต่อ ไป

ถ้าเราไม่อยู่กับเธอ วัน นึง เธอ ก็รู้สึกเหมือน ขาดอะไร ไปวักอย่าง.....บางที เธออาจจะมา...หาบ้าน หรือไม่ก็ โทรหา คุณ...

อย่าบอกเขา ว่าไม่ว่างนะ... เขาจะบอกว่า ไม่เป็นไร เดี่ยว มา วันหลังก้ได้...

ให้บอกเขาว่า คิดถึง อยุ่...... :bye

(ทำไปเรื่อยๆ ตลอด นะ จนกว่า เขา ยิ้ม หรือ สนิดกับเรามากๆ แล้ว ค่อยๆ ออกห่างๆ....เขาจะรู้สึกกับเราเอง...)

แก้อีก หน่อย

ความรักไม่ได้ มีแค่ ครั้งเดียว ......... แค่เรามองไม่เห็นเท่านั้นเอง...ความรักอยู่ตรงหน้า เสมอ..... ขว้ามันมา.....ซะ..

22nd December 2011, 11:54
ทำตัว สนิดให้ได้ มากๆ หรือ ทัก บ่อยๆ หรือ ชวน คุยไปเรื่อยๆ ไปดูหนัง อะไรที่ใหม่ๆ (หนังรักใครๆก้เบื่อ..) ทำให้เขายิ้มตลอด...ต่อ ไป

ถ้าเราไม่อยู่กับเธอ วัน นึง เธอ ก็รู้สึกเหมือน ขาดอะไร ไปวักอย่าง.....บางที เธออาจจะมา...หาบ้าน หรือไม่ก็ โทรหา คุณ...

อย่าบอกเขา ว่าไม่ว่างนะ... เขาจะบอกว่า ไม่เป็นไร เดี่ยว มา วันหลังก้ได้...

ให้บอกเขาว่า คิดถึง อยุ่...... :bye

(ทำไปเรื่อยๆ ตลอด นะ จนกว่า เขา ยิ้ม หรือ สนิดกับเรามากๆ แล้ว ค่อยๆ ออกห่างๆ....เขาจะรู้สึกกับเราเอง...)

ความรักไม่ได้ มีแค่ ครั้งเดียว ......... แค่เรามองไม่เห็นเท่านั้นเอง...ความรักอยู่ตรงหน้า เสมอ..... ขว้ามันมา.....ซะ..

ขอบคุนมากเลยคัฟเป็นคำแนะนำที่ดีเลยยย แต่บางทีเค้าก้อมองผมเปนแค่เพื่อนมั้งคัฟ TT

potza543
22nd December 2011, 20:38

เห้ย ถ้าไม่มีพี่ผมก็ไม่รู้จะทำยังไงเหมือนกัน ขอบคุณมากครับ

siraiwich2539
23rd December 2011, 21:07
จขกท. เป็นเกย์ครับ

555+ (เพื่อนผมเอง)

Emo
24th December 2011, 21:32
ขอบคุนมากเลยคัฟเป็นคำแนะนำที่ดีเลยยย แต่บางทีเค้าก้อมองผมเปนแค่เพื่อนมั้งคัฟ TT

ทำไมถึงคิดว่า แค่เพื่อน คนเราท้าไม่ได้เป็นเพื่อน มันก็คงไม่ได้เป็น แฟนหรอก...

แค่ทำตามที่บอก แค่ เธอมาหาก้คือเธอ คิดถึงเราแล้ว หรือเป็นห่วงเรา มาหาบ้าน ก้เหมือนกัน

....แค่นี้ก่อนผมยัง เครียร์ปัญหา แฟนผมไม่จบเลย 555+

30th December 2011, 20:35
ขอบคุณสำหรับทุกๆ คห. นะคัฟ (:

mrxzero
30th December 2011, 22:53
เป็นเหมือนผมเลยนะครับเเต่ผมหนักกว่านั้นอีก สู้ต่อไป"เป้าหมายมีไว้พุ่งชน"