PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ***ถามเรื่องเกมส์ [PC] L.A. Noire ครับ***

tatooman007
21st December 2011, 22:28
1. อยากทราบว่าเกมส์นี้ถ้าเล่นจบแล้ว จะสามารถเข้าไปเล่นแบบ GTA ได้ไหมครับ (เข้าไปฆ่าคน หรือ ขับรถเล่นอะไรยังงี้อ่าครับ -*-)

2. ใครมีเซฟเกมส์ 100% เคลียร์ครบ !! นี้บ้างครับของ PC ขี้เกียจเล่นจนจบครับ ภาษาอังกฤษผมก็ไม่ได้เรื่องครับ -*- (ถ้ามันเหมือนตัว GTA น่ะครับ ขอเซฟเกมส์ L.A. Noire ทีครับ อิอิ)

สุดท้ายไม่มีอะไรจะบอก นอกจากอย่าบอกผมว่า "เล่นเองเถอะครับ" ผมก็เกรียนคนนึงอ่าน่ะ อิอิ :p

*** ไม่ต้องแล้วครับ รู้ซึ้งแล้ว 555 ตอนจบพระเอกตาย ได้เซฟมาก็เท่านั้น อิอิ ***

เจอท่อนนี้ถึงกับฮาเสียงหลงเลยนะเนี้ย ฮ่าๆๆๆๆๆ

อ่าแน่นอนครับ 555

เปลี่ยนเกมครับ

กำลังลบอยู่ 555

ผมยังเล่นไม่จบเลย แต่ผมเล่นกับ PS3 นะ เพราะแบบ PC กินสเป็กมาก กลัวแลค

สู้ต่อไปครับ PS3 !! ซื้อแผ่นแท้ก็ขอให้คุ้มครับ แต่ถ้า Darkside ก็น่ะ...อิอิ

ตอนจบพระเอกไม่ยอมขึ้นฮอหนีไปกะพวกเพื่อนๆครับโดนซอบบี้รุมตาย!!!แล้วเมืองก็ระเบิดทั้งเมืองครับจบเกม:sweat

ฮาครับ ตรง ซอมบี้ ของลูกพี่อ่าครับ 555

F-A-I-L
21st December 2011, 22:32
1. อยากทราบว่าเกมส์นี้ถ้าเล่นจบแล้ว จะสามารถเข้าไปเล่นแบบ GTA ได้ไหมครับ (เข้าไปฆ่าคน หรือ ขับรถเล่นอะไรยังงี้อ่าครับ -*-)

2. ใครมีเซฟเกมส์ 100% เคลียร์ครบ !! นี้บ้างครับของ PC ขี้เกียจเล่นจนจบครับ ภาษาอังกฤษผมก็ไม่ได้เรื่องครับ -*- (ถ้ามันเหมือนตัว GTA น่ะครับ ขอเซฟเกมส์ L.A. Noire ทีครับ อิอิ)

สุดท้ายไม่มีอะไรจะบอก นอกจากอย่าบอกผมว่า "เล่นเองเถอะครับ" ผมก็เกรียนคนนึงอ่าน่ะ อิอิ :p

เจอท่อนนี้ถึงกับฮาเสียงหลงเลยนะเนี้ย ฮ่าๆๆๆๆๆ

Hippogriff
21st December 2011, 22:36
เปลี่ยนเกมครับ

sattawat1979
21st December 2011, 22:55
ผมยังเล่นไม่จบเลย แต่ผมเล่นกับ PS3 นะ เพราะแบบ PC กินสเป็กมาก กลัวแลค

dragtohell33
21st December 2011, 23:21
ฮ่าๆเล่น GTA ต่อไป :beee

Crowszerro 3
21st December 2011, 23:52
ตอนจบพระเอกไม่ยอมขึ้นฮอหนีไปกะพวกเพื่อนๆครับโดนซอบบี้รุมตาย!!!แล้วเมืองก็ระเบิดทั้งเมืองครับจบเกม:sweat

ie37niceza
21st December 2011, 23:59
เป็นเกมส์ที่มีบทพูดยอดเยี่ยมมากครับ ผมเล่นจบหล่ะ เล่นนานมาก กว่าจะจบ - - ใช้เวลา เกือบเดือนหน่ะ เล่นมากๆไม่ได้ครับ เครียด แต่ผมก็ชอบน่ะเกมส์นี้

Crowszerro 3
22nd December 2011, 12:59
ทําไม่ได้ครับไม่เหมือนกะGTA เลยผมลบไปและอิอิไล่ตีคนไม่ได้

Neotridagger
22nd December 2011, 13:21
เกมนี้มันไม่เหมือน GTA นะครับ ส่วนใหญ่เน้นเนื่อเรื่องมากๆเป็นจุดขายของเกมเลยล่ะ

พอเล่นจบก็เหมือนไม่มีอะไรให้ทำแล้ว เดินเตะฝุ่นไปวันๆ ถ้าไม่เก่งภาษาผมว่าข้ามเกมนี้ไปเลยน่าจะดีกว่า

Opt!c
22nd December 2011, 13:38
PC แท้ ยังไม่ได้เล่นเลย :sweat