PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Invincible Online(KR)

FulljineW
22nd December 2011, 03:24
หลังจากที่ตัวเกมเปิดทดสอบในช่วง Close Beta ไปแล้วทั้งหมด 2 รอบด้วยกันสำหรับเกมออนไลน์ตัวใหม่ล่าสุดของทีมงาน Liveplex ผู้พัฒนาเกม Dragona กับเกม "Invincible Online" ที่ตอนนี้ล่าสุดได้เปิดทดสอบในรอบ Pre-Open Beta ไปเมื่อวันที่ 16 ธันวาคมที่ผ่านมาโดยผู้เล่นสามารถที่จะเข้าไปสร้างตัวละครพร้อมกับสามารถเล่นได้จนถึงวันที่ 22 ธันวาคมที่จะถึงนี้ ( ก็คือวันพรุ่งนี้ค่ะ อ้าว...ปิดแล้วหรอ!? ) ซึ่งหลังจากการปิดทดสอบในรอบ Pre-Open Beta ครั้งนี้ก็เตรียมเปิดให้บริการเต็มรูปแบบต่อเลยในวันที่ 23 ธันวาคม เวลา 12.00 น. โดยผู้เล่นที่ได้เล่นในช่วง Pre-Open Beta ก็จะสามารถนำตัวละครในรอบดังกล่าวมาใช้ในช่วง Open Beta ได้อีกด้วยค่ะ
เครดิต เวป www.Playinter.com ครับ
ลิ้งค์Video ครับ
http://www.youtube.com/watch?v=iSy43VwPFeY
ปล.ผมยังไม่มีข้อมูลเกมส์นี้นะครับ แค่เห้นว่าน่าสนใจดี กะลังจะลองเล่นพรุ้งนี้ครับ
หรือใครเล่นอยู่แล้วมีข้อมูลเกี่ยวกับเกมส์จะแบ่งปันกันก็ได้นะครับ เท่าที่ผมทราบมา มีให้เลือก 5 อาชีพแต่ไม่รู้ว่ามีไรมั่งหาไม่เจอ
ละก็ เป็นแนวทำสงครามประเทศครับ มันมีให้เลือก2ฝ่าย - -*

keeree
22nd December 2011, 07:42
มันเป็น eng หรือ kr คับ
ถ้า eng จะเล่นอยู่กลัว kr เล่นไปอ่านไม่ออก

evil00710
22nd December 2011, 09:45
สีตัวละคร ยังกะ "สลิ่ม" - -*

blnitw123
22nd December 2011, 10:51
เมื่อก่อนเกมไหนของเกาหลีมาใหม่ผมก็เล่นแทบหมดนะ เพราะมี kssn พร้อม
แต่ เดี๋ยวนี้ผมไม่ทำแบบนั้นแล้ว
เพราะ เขามีกฏหมายมาใหม่ ใคร ลอบใช้ kssn จะโดนปรับครับ
ผมใช้ google แปลได้ตามนี้

โซนวินดี้ที่จะปกป้องความเป็นส่วนตัวของนโยบายความเป็นส่วนตัวของคุณจะดำเนินการ

ข้อมูลที่เก็บรวบรวมสำหรับการใช้งานในการจำแนก windijon จำกัด อายุส่วนบุคคลที่จะถูกใช้เพื่อวัตถุประสงค์ในการให้บริการ ฯลฯ
ใช้รักษาความปลอดภัยเครื่องกำเนิดไฟฟ้าสังคมจำนวนหรือถ้าคุณขโมยหมายเลขการรักษาความปลอดภัยของคนอื่นสังคมการรักษาความปลอดภัยทางสังคมที่สอดคล้องกับกฎหมายของสามต้องระวางโทษจำคุกปีหรือปรับไม่เกิน 10,000,000 ₩อันตราย jimyeo ที่ลงทะเบียนล่วงหน้าอาจถูกยกเลิกได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

กฎหมายที่ใช้บังคับ : พระราชบัญญัติจดทะเบียนมีถิ่นที่อยู่, ข้อ 21 (ลูกโทษ), วรรค 2 ฉบับที่ 9 (25 กันยายน 2006 วันที่มีประสิทธิภาพ)
นโยบายความเป็นส่วนตัว

จอห์น Windy กระทรวงสารสนเทศและการปกป้องข้อมูลส่วนบุคคลเพื่อให้สอดคล้องกับแนวทางจริยธรรม

ผู้เยาว์อายุต่ำกว่า 14 เมื่อคุณลงทะเบียนตัวแทนทางกฎหมายได้รับความยินยอมการดำเนินการสมัครสมาชิกตามปกติ

ปล. ตอนนั้นผมสมัคร Getamped เกาหลี ครับ
พอผมเจอข้อความนี้ ผมหยุดทันที...

ใช้ google แปลได้รั่วมากครับ แต่ ตรงที่บอกว่าโดนปรับ มันชัดเจนครับ อ่านแล้วไม่ งง

FulljineW
22nd December 2011, 11:03
เมื่อก่อนเกมไหนของเกาหลีมาใหม่ผมก็เล่นแทบหมดนะ เพราะมี kssn พร้อม
แต่ เดี๋ยวนี้ผมไม่ทำแบบนั้นแล้ว
เพราะ เขามีกฏหมายมาใหม่ ใคร ลอบใช้ kssn จะโดนปรับครับ
ผมใช้ google แปลได้ตามนี้

โซนวินดี้ที่จะปกป้องความเป็นส่วนตัวของนโยบายความเป็นส่วนตัวของคุณจะดำเนินการ

ข้อมูลที่เก็บรวบรวมสำหรับการใช้งานในการจำแนก windijon จำกัด อายุส่วนบุคคลที่จะถูกใช้เพื่อวัตถุประสงค์ในการให้บริการ ฯลฯ
ใช้รักษาความปลอดภัยเครื่องกำเนิดไฟฟ้าสังคมจำนวนหรือถ้าคุณขโมยหมายเลขการรักษาความปลอดภัยของคนอื่นสังคมการรักษาความปลอดภัยทางสังคมที่สอดคล้องกับกฎหมายของสามต้องระวางโทษจำคุกปีหรือปรับไม่เกิน 10,000,000 ₩อันตราย jimyeo ที่ลงทะเบียนล่วงหน้าอาจถูกยกเลิกได้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

กฎหมายที่ใช้บังคับ : พระราชบัญญัติจดทะเบียนมีถิ่นที่อยู่, ข้อ 21 (ลูกโทษ), วรรค 2 ฉบับที่ 9 (25 กันยายน 2006 วันที่มีประสิทธิภาพ)
นโยบายความเป็นส่วนตัว

จอห์น Windy กระทรวงสารสนเทศและการปกป้องข้อมูลส่วนบุคคลเพื่อให้สอดคล้องกับแนวทางจริยธรรม

ผู้เยาว์อายุต่ำกว่า 14 เมื่อคุณลงทะเบียนตัวแทนทางกฎหมายได้รับความยินยอมการดำเนินการสมัครสมาชิกตามปกติ

ปล. ตอนนั้นผมสมัคร Getamped เกาหลี ครับ
พอผมเจอข้อความนี้ ผมหยุดทันที...

ใช้ google แปลได้รั่วมากครับ แต่ ตรงที่บอกว่าโดนปรับ มันชัดเจนครับ อ่านแล้วไม่ งง
อ่านๆดูละก็เสียวเหมือนกันอะครับ>_< แต่ผมได้ID+โหลดเกมส์มาเรียบร้อยแล้วอะจะไม่เล่นเลยมันก็....นะขอลองสักหน่อยเหอะครับ ดูว่ามันจะเหมือน Dragona ป่าวอะ จะไม่ไปสร้างความเดือดร้อนแน่นอนครับ....จะแอบเล่นเงียบๆ..เล่นรอ Liem เซิฟไทยเราเปิดอะ

blnitw123
22nd December 2011, 11:07
อ่านๆดูละก็เสียวเหมือนกันอะครับ>_< แต่ผมได้ID+โหลดเกมส์มาเรียบร้อยแล้วอะจะไม่เล่นเลยมันก็....นะขอลองสักหน่อยเหอะครับ ดูว่ามันจะเหมือน Dragona ป่าวอะ จะไม่ไปสร้างความเดือดร้อนแน่นอนครับ....จะแอบเล่นเงียบๆ..เล่นรอ Liem เซิฟไทยเราเปิดอะ

อ่าครับ คือผม ไม่ได้มาห้ามว่าให้หยุดเล่นนะครับ
ผมเอา สิ่งที่ผมโดนเตือน มาบอกต่อๆเพื่อนๆเฉยๆ
ส่วนใคร จะเล่น ก็ตามใจครับ ผมไม่ได้ไปบังคับใคร - -a

Archios
22nd December 2011, 20:41
สีตัวละคร ยังกะ "สลิ่ม" - -*

555+ ผมก็ว่างั้นแหล่ะ