PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : STARCRAFT II มีใครลง MAP Storm of the Imperial Sanctum ใน SC2-Raz1911 โหมด VERSUS AI ใด้บ้าง เเนะนำหน่อย

จิงๆนะ
20th July 2011, 16:35
เนื่องจากอยากเล่น กับ AI เพราะ กะว่าจะซื้อเเผ่นเเท้ภาคใหม่ ปีหน้าจิงอยากเล่น DOTA STARCRAFT II มากๆ ใครเป็นช่วยบอกด้วยนะครับ อยากเล่นมาก หรือใครมีโปรเเกรม Launch
ที่เล่น คล้าย DOTA ได้ ก็ขอเเนะนำด้วยนะครับ พอดีไม่อยากเล่น DOTA เกรียนเยอะ

จิงๆนะ
21st July 2011, 06:34
ช่วยหน่อยนะครับ มีเเต่ KEEP อยากเล่นกับ AI