PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนดูปัญหานี้ให้ผมน่อยครับ

Zionistic
23rd December 2011, 10:58
คือว่า คีย์บอร์ดผมอยู่ดีๆมันก็กดไม่ด้บางปุ่มครับ เช่น ปุ่ม ไ ห ป และพอผมเปิด on screen keyboard แล้วเอาเม้าส์จิ้มดูแล้ว มันก็ได้อ่า ช่วยผมหน่อยครับ
(พึ่งซื้อนะเนี่ย ของ MD tech)

paripari
23rd December 2011, 12:33
ไม่ลองหาคีย์บอร์ดตัวอื่นมาลองดูหล่ะค๊าบบบลูกเพ่!!!:confused:
ปล.ก็ไม่เห็นแปลกนะที่ของใหม่จะใช้ปุ๊บแล้วพังปั๊บ โดยเฉพาะของ MD Tech เอิ๊กๆๆๆ :D

Zionistic
23rd December 2011, 13:02
ไม่ลองหาคีย์บอร์ดตัวอื่นมาลองดูหล่ะค๊าบบบลูกเพ่!!!:confused:
ปล.ก็ไม่เห็นแปลกนะที่ของใหม่จะใช้ปุ๊บแล้วพังปั๊บ โดยเฉพาะของ MD Tech เอิ๊กๆๆๆ :D

สงสัยจะต้องซื้อใหม่จริงๆ เพราะเอาไปเสียบเครื่องอื่นแล้วก็กดบางปุ่มไม่ได้เหมือนเดิม

x4IriiToN
23rd December 2011, 13:19
กดปุ่ม Ins ค้างไว้รปล่าวครับ ไม่รุ้ใช่รึปล่าวนะเหมือนเคยเป็นอยู่

Zionistic
23rd December 2011, 14:26
กดปุ่ม Ins ค้างไว้รปล่าวครับ ไม่รุ้ใช่รึปล่าวนะเหมือนเคยเป็นอยู่

ปุ่ม Ins นี่หมายถึง Insert ป่าวครับ ?