PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : AssassinsCreedRevelations เกี่ยวกับ การนำ save เถื่อนมาเล่น เเท้

wriy9oN
23rd December 2011, 14:16
ใครพอรู้วิธีนำ save AssassinsCreedRevelations จาก skidrow มาลงในเเผ่นเเท้บ้างครับ พอดีซื้อมา ลบของ skidrow ไปเเต่ไม่ได้ลบsave พอลงขอลเเท้ save มันเข้าไม่ได้อะครับ
ช่วยหน่อยครับ ยังเล่นไม่จบ

whiteking7
23rd December 2011, 15:28
ใครพอรู้วิธีนำ save AssassinsCreedRevelations จาก skidrow มาลงในเเผ่นเเท้บ้างครับ พอดีซื้อมา ลบของ skidrow ไปเเต่ไม่ได้ลบsave พอลงขอลเเท้ save มันเข้าไม่ได้อะครับ
ช่วยหน่อยครับ ยังเล่นไม่จบ
มีลุ้นได้เล่นใหม่นะครับ

wriy9oN
23rd December 2011, 16:03
เล่นไดเเล้วครับ ผมก๊อบ crack ทับเเผ่นเเท้ไป คือตอน login ใช้ชื่อ skidrow passอะไรก็ได้ เเต่พอจะเล่น multi ใช้ ชื่อกับpass ของเรา เล่นได้ไม่มีปัญหา เเต่วุ่นวายไปหน่อย