PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Assassins Creed Revelations มีใครสังเกตุบ้างใหม

wriy9oN
24th December 2011, 15:46
จากที่ผมสังเกตุ ด้าน MP นั้นภาพคมชัด เเสงสีสดใส การเล่นลื่นมากๆ รายละเอียดอย่างสวย
เเต่ SP นั้นหน่วงมาก เเสงไม่ค่อยสวย การขยับตัวละครดีเเข็งๆยังไงไม่รู้ เเต่ที่รู้ๆ MULTIPLAYER เกมนี้สนุกสุดๆ
(เเค่สงสัยเฉยๆ อย่าด่าผมนะ พอดีอยากรู้ความคิดเห็นของชาว JKG)

JamesHeller
24th December 2011, 15:50
ขอบคุณนะครับ เล่นแต่ตัว SP ไม่เคยเข้า MP เดี๋ยวจะลองเข้านะครับ

อ๋อลืมไปครับ ตัว Skidrow เล่นไม่ได้นี่ ลืมไปซะสนิดเลย 555 ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

roenack79
24th December 2011, 17:53
ผม ก็ ว่า งั้น นะ MP กับ SP ต่าง กัน สุด ๆ