PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเทคนิคการ จัดการรถถังใน assassin creed revelations

neoaltron
24th December 2011, 16:15
รถถังที่อยู่ในตอนเข้าไปป้องกันฐานทัพอ่าครับ
ไม่เคยสู้ชนะมันเลย

babymaster
24th December 2011, 16:19
กดT ยิง มันให้กระจายเลย

RES_PAUL
24th December 2011, 16:21
= ='' วิธีหรอครับวัดดวงเอาครับช่วงกลางๆเก็บเงินซื้อพวกปาระเบิดเลยครับเอาไว้หลังๆดักยานเกราะโดยเฉพาะที่เหลือก็วัดดวงเอา

wriy9oN
24th December 2011, 16:50
ส่วนใหญ่ ผมทำป้อมปืนใหญ่ กับพลปืนหลายๆคน เเรกๆใช้พลหน้าไม้ พอไกล้ๆหมด กด E ลบพวกที่เราเรียกเเล้ว ใช้พลปืนวางไว้กลางๆ กับท้ายๆ ส่วนพวกคนธรรมดา ใช้ air assassins เทคนิคผมชนะหมด(ยกเว้น2อันเเรก)

neoaltron
24th December 2011, 18:29
ส่วนใหญ่ ผมทำป้อมปืนใหญ่ กับพลปืนหลายๆคน เเรกๆใช้พลหน้าไม้ พอไกล้ๆหมด กด E ลบพวกที่เราเรียกเเล้ว ใช้พลปืนวางไว้กลางๆ กับท้ายๆ ส่วนพวกคนธรรมดา ใช้ air assassins เทคนิคผมชนะหมด(ยกเว้น2อันเเรก)

ขอบคุณครับ วิธีใช้พลปืนเยอะๆ ชนะรถถังได้แล้ว