PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Company Of heroes ขอคำแนะนำหน่อยครับ

bellbell
25th December 2011, 12:37
คือ ผมได้ลง Company of heroes ภาคหลัก แล้ว Company Of heroes ภาค Opposing front (ภาคเสริม) แต่ทีนี้ ปัญหามันอยู่ที่ว่า

ทำไมผมจึงไม่สามารถที่จะเล่น ฝ่าย เยรมันได้ มี แต่ USA กับ Uk ซึ่งไม่เข้าใจว่า ลงภาค หลัก ภาค เสริมไปแล้ว ทำไมจึงไม่สามารถเล่นได้

ทำยังผมถึงจะเล่นได้ ทั้ง 4 ฝ่าย ฝ่ายเยรมัน 2 ฝ่าย พันธมิตร 2 ทำยังไงผู้เชี่ยวชาญโปรดให้คำแนะนำทีครับ ขอบคุณมากครับ

bellbell
25th December 2011, 14:48
ไม่ทราบว่า เว็ปนี้ ไม่มีคนเล่น Company of heroes เลยหรอครับ ??? ไม่เห็นมีคนมาตอบเลย!!!

sherlock
25th December 2011, 14:54
มี คน เล่น ครับแต่ผมยังไม่เลย เล่น ภาคOpposing front ก็เลยไม่รู้จะตอบยังไง และวันนี้ไม่่ค่อยมีคน ออน มากนัก ครับ MERRY CHRISTMAS

One2T
25th December 2011, 20:17
ใช้คีย์ add product เพื่อปล็ดล็อก

RES_PAUL
25th December 2011, 22:07
= ='' ก๊อปสิน่ะง่ายๆคือแพทครับแพทต้อง........(จำไม่ได้แฮะตอนนี้มันล่าสุดเท่าไหร่หว่าไม่ได้เล่นแล้ว)