PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : skyrim มีคำถามครับ

mixtotoza
25th December 2011, 13:46
คือว่าชวนคนเข้ากลุ่มไม่ได้อ่ะครับ ตอนแรกชวนได้คนนึงแล้วไปหาชวนอีกคนมันบอกlook like... อะไรนี่ล่ะครับ ต้องทำไงครับ

Mr.UnHuMan
25th December 2011, 16:38
ถ้ามีผู้ติดตามมาแล้ว 1 คนไม่สามารถชวนได้อีกครับ มันจะบอกเราว่าดูเหมือนเราจะมีคนติดตามอยู่ มันเลยไม่ไปด้วยครับ

วิธีเปลี่ยนผู้ติดตามคือ ต้องเอาคนเก่าออกไปก่อน โดยการคุยกับมันแล้วเลือกตัวเลือกสุดท้าย

X JAPAN
25th December 2011, 21:49
ทำยังไงอะครับเควสผู้ติดตามเนี่ย อยากลองดู

pea42622
26th December 2011, 02:28
ทำยังไงอะครับเควสผู้ติดตามเนี่ย อยากลองดู

เดินหาตามเมืองก็เจอแล้วครับ แต่จะมีบางคนให้เควสเรามาก่อนจะได้เขาเป็นพวก

คือว่าชวนคนเข้ากลุ่มไม่ได้อ่ะครับ ตอนแรกชวนได้คนนึงแล้วไปหาชวนอีกคนมันบอกlook like... อะไรนี่ล่ะครับ ต้องทำไงครับ

ถ้าติดบัคเอาผู้ช่วยคนเก่าออกไม่ได้ ให้เล่นพวกเควสที่บังคับเอา Npc ตามเควสเข้าเป็นพวกครับ มันจะปลดผู้ช่วยเก่าเราอัตโนมัติ

somsing
26th December 2011, 09:18
มีคำถามครับ เริ่มเกมที่มันนั่งรถม้า เข้าเมือง พอรถจอด ทำไมมันถึงไม่ลงจากรถอะครับ รอหลายนาทีเลย ไม่ยอมลง ทำไงดีครับ
:help